Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu yaandaa habari kuchafua wabunge wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja, Jun 17, 2011.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Leo majira ya mchana tukiwa News room kuna taarifa ambayo imeandikwa na imesambazwa kwa wahariri ikiwa na lengo la kuwachafua wabunge wa CHADEMA kesho kuhusiana na posho.

    Taarifa hiyo imetolewa baada ya Ikulu kulitaka Bunge liwapelekee mahudhurio ya wabunge wote waliosaini kwenye orodha ya mahudhurio na imetumika hiyo kwa kuangalia ni wabunge gani wa CHADEMA waliweza kushiriki kwenye vikao na hivyo kusema kuwa ni orodha ya kupokea posho.

    [​IMG]

    Habari hiyo itakuwa ndiyo front page kwenye magazeti mbalimbali kesho na lengo ni kuhakikisha kuwa walau wanapumua ili suala la posho wananchi waone kuwa limekigawa CHADEMA kati ya wabunge wake.

    Naomba kuishia hapo kwa sasa kwani ndio tunakimbizana na deadline, ntarejea baadae kuwajuza na nikiweza nitaiscan taarifa hiyo na kuiweka hapa jamvini.
     
  2. m

    mohermes Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    tunaisubiri kwa hamu ndugu.Njia zao zote hao magamba zitashindwa kwa jina la Allah.
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huo upupu ndio unaowadhalilisha mafukara wa akili Ndani ya ccm, walishindwa kupumua wakati wa uchaguzi pamoja na porojo za kipropaganda zote .
    Ccm wanacheza ngoma ya CDM, hawatapona.
     
  4. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu kwa fununu hzo.
     
  5. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    hizi harakati za ikulu zinaonesha jinsi gani hoja hii ya kuondolewa kwa posho yaweza kutumiwa vizuri na upinzani kuendelea kuiondolea CCM kibali kwa wapigakura...nonetheless they are late!
     
  6. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tunashukuru mkuu, just waiting for updates!

    Utakatifu wa ikulu wote umekwisha...

    eeeh! Mungu turudishie Nyerere siku moja tu ili aone wahuni wanavyoishi ikulu yake!
     
  7. T

    The Priest JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    I dont want to believe this gossip!state house cant do such a thing!
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    powa kabisa mkuu kwa kutupa alert, daaa naona wamegonga mwamba basi kama ni hivyo hahaha....hawana jipya hawa jamaaa.....tusubiri pumba zao kesho....
     
  9. k

    kibenya JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa ikul pango la walanguzi wanatetea posha mwee
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa nini Ikulu inajiingiza kwenye issue ya posho za wabunge?
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hawataweza nguvu ya umma.
     
  12. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Speaker atamfukuza Zitto bungeni akigoma kusaini attendence register. Na ili wakombozi wetu waendeleze mapambano bungeni they've to sign it. They're being forced to accept allowances which could'd otherwise been allocated to other initiative and sustainable development projects.
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135
    Wahisha hii habari haraka ili tuanze nayo magazeti kesho washangae .Usilale bila kuweka hapa mkuu
     
  14. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ama kweli Ikulu wamechoka nao wanashadadia posho za wabunge
     
  15. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Kama mimi ningekuja JK ningeondoa posho MARA MOJA angalau watanzania walalahoi wangenikumbuka kwa hlo.
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mbona hilo liko wazi na limeshasemwa na Mbowe kuwa ajenda hiyo ni ya chama orodha ya kusaini kutosaini haitasaidia kitu kuwagawa wapinzani.
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ikulu na sehemu ya ibada wapi patakatifuuuu????
     
  18. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama wamafikia hapo nina hofu na wanakoelekea ......
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    which state house are u talking about?, kama ni ya magogoni kila kisichowezekana basi pale kinawezekana
     
  20. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanahaha watafanya kila kitu!
     
Loading...