Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu yaahirisha Press Conference

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Halisi, Jul 1, 2008.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI


    Tarehe 01 Julai, 2008 siku ya Jumanne tunatoa taarifa ya kuahirisha Press Conference
    mpaka hapo mtakapo taarifiwa vinginevyo. Upatapo ujumbe huu naomba utoe taarifa kwa
    yeyote anayehusika.

    Ahsante na Kazi Njema.

    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    ikulu,
    DAR ES SALAAM.
     
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wanaogopa Mswali Ya Richmond, Epa, Na Meremeta Hao
     
  3. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi utaratibu wa Rais Kuzungumza kila Mwisho wa Mwezi umeishia wapi?Au Salva naye yuko Misri
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hii ni kurugenzi ya propoganda tu na hakuna lolote la maana hata wakitaka kuzungumza nanyi waandishi watataka kutumia propoganda zao tu kuonyesha mambo ni shwari wakati nchi iko katika msukosuko wa ufisadi.
     
  5. LadyMzuri

    LadyMzuri Member

    #5
    Jul 1, 2008
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 50
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mambo ya aibu sana!! Hamna tamko rasmi lolote linalotoka Ikulu...utafikiri wako likizo! Hii inaonyesha nchi tunaweza kuiendesha wananchi wenyewe...huku JF tuendelezr mapambano by the time they get back, watakuta mpaka ofisi zao tumeshazikalia wenye uchungu na nchi!!
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha tu waendelee kuahirisha matatizo,iposiku hayo matatizo yataibuka yenyewe mitaani
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks for this information, at least we know hakuna press
     
  8. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii inaeleweka Rais yuko Misri
     
  9. LadyMzuri

    LadyMzuri Member

    #9
    Jul 1, 2008
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 50
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Last month where was he??? tumsubirie akirudi basi tuone kama ataongea!
     
  10. B

    Bakari Muhogo Member

    #10
    Jul 1, 2008
    Joined: Feb 3, 2008
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tuna akhirisha hiyo Press Conference bila ya kutuwa ni kwa sababu gani imeakhirishwa. Kwa hivyo Mkurugenzi huyo wa IKULU hana jambo lolote la kusema. Haya ndiyo mambo ya Tanzania na serikali yetu hii. Kila kitu ni siri na siri inapofichuka basi inakuwa ni mzozo wa Richmond,BOT au EPA.

    Kwa nini Mkurugenzi huyu hakuweza kusema ukweli na ndio kitu ambacho kinatakiwa kutoka IKULU.

    Ni kweli rais J.Kikwete yuko kwenye mkutano Egypt. Basi yale mazungumzo yake ya kila mwisho wa mwezi yangeliweza kutolewa na makamo wa rais kwa niaba yake.

    Huu ni upotovu wa good governance and administration.




    Dr.khamis
     
  11. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nafikiri hawana la kuongea maana rais yupo likizo mpaka tuhuma za ufisadi zififie
     
Loading...