Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu ya JMT Kupata Katoto Mwaka Huu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by IshaLubuva, Feb 9, 2010.

  1. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna mwelekeo wa Festi Ledi (FL) wa Bongo kutuletea Kachanga mwaka huu. Kumekuwa na minong'ono mitaani kwamba mwonekano wa FL unaonyesha kuwa mjamzito.
     
  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnh jamani mpaka huko................
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    inawezekana, kwani rais kiutaratibu haruhusiwi kumpa mkewe mimba, kwani kuna siri kuwa rais anashiriki ndoa na mkewe, labda kama angetenda kama ZUMA, kuzini na mademu wengine huko mitaani wakati anandoa za mitaala.
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    KAma ni kweli au la HAYATUHUSU
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    The Utamu v2.1
     
  6. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,355
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Ufukunyuku huo
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    DUh haya sie twamsubiria huyo kid!
     
  8. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Forum inasema mambo ambayo yanawekwa hapa ni pamoja na mazuri ya wakubwa, au wewe ukipewa taarifa za mtu wako wa karibu kushika mimba ni habari mbaya?
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Kumbe jamaa bado wamo..
    Anaijaza dunia
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    Tunawatakia afya njema.
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mtoto ataitwa Lowassa heshima ya urafiki wao , maana hawakukutana njiani, na hii bila shaka itadumisha undugu wao.
    kama atazaliwa mtoto wa kike aitwe Sophia, kwa heshima ya Sophia Simba ambapo hii itamkumbusha JK uwepo wa waziri Mwenye tabia za hovyo barazani mwake milele.
     
  12. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukisma "hayatuhusu" unamaanisha wewe na nani?

    Mke wa Blair (Wakati akiwa Waziri Mkuu) alipojifungua ahari zake zilifika hadi kwenye masoko ya hisa na mitaji ya Uingereza kwa hiyo inawezekanasana habari/hali kama hii kukuhusu/kukuathiri kwa namna moja ama nyingine wakati mwingine bila wewe kufahamu
     
  13. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #13
    Feb 9, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani ni ukweli, kanenepeana tu.
     
  14. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ......watu wa ajabu aisee, hii issue inatuhusu sana kama walipa kodi, labda kama hulipi kodi.....! mtoto atakaye zaliwa directly au indirectly atabenefit kodi za wabongo, mtoto huyo kuna uwezekano akaja ingia NEC, then akapewa u-JK baadaye......so we habari za ujio wake zinatuhusu sana!
     
  15. JS

    JS JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nitaomba kazi ya UYAYA kwa huyo mtoto najua mshahara wake utakuwa mzuri tu na marupurupu kibao kama visafari vya hapa na pale wazazi wakisafiri.
     
  16. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    kama ni kweli,all the best mama kikwete
     
  17. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,977
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Abarikiwe huyo aliyempa huo ujazo!!!
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaa mpwa auko ki- PAYE zaidi just like me!!!!!!!!!!!!! inahuuu hii habari kwa kweli!!!
     
  19. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .......cousin watu wanaangalia juu juu tuuuuuu.....twaangalia cash implication, political implication! ona kina Ridhiwan, ona kina January, ona kina Hussen Mwinyi, ona kina Karume, ona kina Malima etc etc etc......acha tu......!

    ...ukiangalia ka-payslip kako na likodi linavyokatwa unatamani kulia aisee
     
  20. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Karibu mtoto,uanachama wa watoto chipukizi chama tawala umekusubiria,ukitaka uongozi utapata.
     
Loading...