Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IKULU wanapotumia lugha za kihuni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Apr 5, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    watoto wanaitwa VITOTO

    sasa sijui huyu hapa ni Premi au Salva??

    H@ki Ngowi


    inamaana huko Ikulu hakuna anyejua Kiswahili au uhuni umewajaa hawa watu wa Mawasiliano?
     
  2. kinja

    kinja Senior Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lugha za kihuni hutumiwa na wahuni
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ikulu ya miaka hii imejaa genge la wahuni sasa unategemea watajitenga na mambo ya kihuni??
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Hicho sio Kiswahili ni Kisharobaro
     
Loading...