Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu: Rais hajaidhinisha posho za wabunge!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Jan 31, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Gazeti la Mwananchi la leo, Jumanne, Januari 31, 2012 limeandika habari zenye kichwa cha habari – JK abariki posho mpya za Wabunge: Kila mmoja kulipwa sh 330,000 kwa siku.

    Habari hizi siyo za kweli na Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais inataka kutoa ufafanuzi ufuatao:

    Maelekezo ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete kuhusu suala hili yako wazi kabisa na hakuna mahali ambako Rais Kikwete amebariki posho hizi.

    Maelekezo ya Mheshimiwa Rais kuhusu suala hili ni kama ifuatavyo:

    Kwanza, Mheshimiwa Rais Kikwete anakubali haja ya kuangalia upya posho kwa Wabunge lakini amewataka wabunge kutumia hekima na busara katika kulitafakari suala hili.

    Pili, Mheshimiwa Rais Kikwete amewataka Wabunge kutumia Kikao cha sasa cha Bunge kulizungumza upya suala hilo.


    Imetolewa na:

    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu.
    Dar es Salaam.
    31 Januari, 2012
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wameanza kujikana ee!!hadanganywi mtu hapa.ina maana wabunge watakataa posho?tunasubiri tuone.
     
  3. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii aibu kwa Pinda na Makinda!
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh haya yetu macho
    maelezo zaidi ya kujichanganya maana Waziri wake Mkuu anasema yake na Spika anasema yake na huku wabunge washaanza kulipwa na wanazitaka kwa kila njia
    Wanaopinga wanaonekana wasaliti
    Sasa tuelewe lipi
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo Pinda amewachuuza wabunge yaani amewaingiza vichakani wazima wazima.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Screw them! Hivi kuna vyama vingapi vinatawala Tanzania? Hivi waziri mkuu na rais wana matatizo ya mawasiliano?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    inaonyesha Kikwete hataki kabisa kupewa lawana ya hizi posho. hataki kusaini ila anashindwa kuongea ama anaangaliia upepo kwanza.
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hapa wote wanajikanyaga tu hawaeleweki wanaogopa hasira za wananchi huyu anasema hili yule nae anasema lake muda si mrefu wataanza kupopolewa mawe wanavyo pita mitaani buku 330 nyingi sana kwa siku ukiangalia mlalahoi anasotea buku 2.5 nayo hapati mpaka agonge mawe au abebe zege dah.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    inafanana ya ile ya spika wa bunge na mwenzake kule dodoma ..kila mtu aliongea yake
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,057
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini asiseme tu kuwa hakubaliani nalo hilo jambo?

    Halafu yeye malipo yake ni shi'ngapi?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    inabiid tujue kuwa hawa wabunge wanalipwa hizi pesa?? isije ikawa wanapewa mshiko huku wanatupaka mafuta kwa mgongo wa chupa
     
  12. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mitandao itakuwa inasumbua. kwa sasa wapo nchi tofauti.
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ee Mungu tujalie maisha tuzidi kuona vituko.Mbona wabunge wamemshambulia Zitto aliposema anajua Rais hajasaini?
     
  14. d

    dguyana JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Hii Kali yaani wameanza kukanusha tena? Sasa hapa hatu mihimili sio bunge wala serikali. Ni upuuzi mtupu.
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Pinda na Makinda, wanacheza makida..
     
  16. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Well hapo sasa ndio tunajua nchi hii watu wapo makini kiasi gani kuokoa ngozi zao wenyewe lakini matokeo yake ni kama wanajikaanga kwa mafuta yao wenyewe.

    Sasa hiyo taarifa ya Ikulu mbona inalenga zaidi kumuaibisha Rais na Utawala wake mbovu. Kweli watu wanatoa taarifa kama hiyo na kusema kwamba ni taarifa toka ofisi muhimu kuliko zote nchini? Ina maana hakuna mawasiliano kati ya Waziri Mkuu na Rais na Spika wa bunge? Ikiwa ni hivyo tunaelekea wapi kama nchi?

    Dah inauma sana hii. Kuzaliwa Mtanzania sio laana ni baraka sasa kwa nini tuwaache wachache wachezee baraka tulizopewa na mwenyezi Mungu katika hii nchi yake?
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    halafu kurugenzi haijazungumzia chochote kuhusu pinda. Halafu itapita kimyakimya tu
     
  18. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    badala ya kutolea kauli la madaktari kugoma hili wamejibu haraka...hii ndio TZ ya JK
     
  19. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii muvi kali kweli ngoja nisogeze coke yangu na popkon!dah masteringi kibao ngoja tuone yupi atakufa ingawa steringi hafi hIi imekaa kaaa vp cjui!!
     
  20. j

    jigoku JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi kwani kuna ugumu gani kusema nchi imewashinda?Serikali ya CCM imeshinda huo ndio ukweli wala hakuna lugha mbadala kwa jambo hili,haingii akili kama waziri mkuu anapishana na rais wake,nchi gani hii,kuwasiliana wao kwa wao tena supreme,tutegemee nini?
    Siamini hiki kama kimetokea kweli,au hawa wamelogwa?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...