Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu na warembo wa Afrika ya Mashariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Dec 18, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi unatakiwa uwe na sifa gani au uwe umefanya kitu gani ili ualikwe ikulu ya Tanzania? Hivi wana JF ni lini wasomi wetu wenye uchungu na nchi yao nao wataitwa ikulu? Au ndio kusema kwamba ikulu inawenyewe?
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aisee asante sana kwa kuweka hii thread nilikuwa nafikiria hicho hicho hivi jamani wanaJF na wageni ni haki kweli nyumba kubwa iwe inaingiliwa hivyo bila mpangilio??potential scientists and farmers hawapewi chance ya kuingia kudiscuss important issues lakini warembo wanaingia na wanahostiwa chakula cha jioni na familia ya kwanza. TUTAFIKA???????
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hii thread wadau wameikwepa. Nadhani nao wanakubaliana na Ikulu kualika celebs tu...! JS tutafika tu...
     
Loading...