Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu Mawasiliano; Blog, Website Kunani !!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kikarara78, Jun 14, 2011.

  1. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Nataka Kujua ile Blog, Website ya Ikulu Mawasiliano, kwa nini hawaweki habari yoyote mpya?
    Mara ya mwisho kupost habari ilikuwa Friday, March 25, 2011, toka hapo inaonekana wameisusa
    Wenye Data, Habari Mtujuze au wameanzisha Blog, Website nyingine
    Nawakilisha
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Tena ilitengenezwa kwa gharama ya dollar 300k za walipa kodi
     
  3. m

    muhimili Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Muhimili, Hii Website ya www.wananchi.co.tz haipatikani, inakupeleka kwenye mwananchi blog, website
    Ina maana hawataki sisi tupate Habari za Rais, Ikulu na Serekali yao ?????
     
  5. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Matumizi Mabaya ya Kodi zetu, Blog, website yenyewe haifanyi kazi, hawatuabarishi habari zozote, au hawataki tujue habari za Rais na Serekali yetu?
     
Loading...