Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IKULU- mahali MAJOKA yanatunzwa kimtazamo!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sindano butu, Aug 31, 2012.

  1. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kama tabia ya nyoka alivyo, nyoka huogopa watu na hutemea watu sumu au kuuma kabisa mtu akimsogelea ! now, tabia ya MAOFISA WA IKULU ni kama MAJOKA wanaouma watu au kutemea sumu watu pale wakiwa pamoja au humwinda mtu kumfanya kitowoe kokote wakimuona pekeyake au hata kwenye kundi la watu! uoga wa hao maofisa ni mkubwa mpaka wanamtemea SUMU MWANAHALISI! "LIPO JOKA RAMA linalodhuru mtu yoyote na kumfanya kitowoe baada ya kutumwa na BABA LAO. jamani, wakati umefika TUYAWINDE HAYO MAJOKA kwa kuweka mtego wa MOVEMENT FOR CHANGE! ila cha muhimu sana nikuli tega anayewatunza CCM. NOW ,wadau;je mtego wa MOVEMENT FOR CHANGE UNATOSHA!!!je kunasababu yeyote majoka hayo yanakuwa waoga?
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha safi sana kaka nakuunga mkono asilimia mia moja,
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ko dawa ni kuchoma msitu unaoyaifadhi hayo majoka
     
  4. s

    sugi JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ni kulimwagia mafuta ya taa tu,ila halitulii sasa,mara huku mara kule heee!!ila si mbali tutalinasa tu hili joka!!
     
Loading...