Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu kuna biashara gani?nimekaa pale miaka 23 ni matatizo tu pale.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, Jan 25, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani watz wenzangu mnaolipenda taifa hili na kulitakia mema,nilikuwa najaribu kuangalia kauli hii ya baba wa taifa nikashindwa kupata jibu na kichwani yakaja maswali kibao.
    naomba mnisaidie katika haya.
    1.Mwalimu alikuwa mbumbumbu kiasi hiki na asielewe kwamba ikulu ni zaidi ya biashara?
    mbona wateule wake ndio wamepiga dili la kufa mtu pale?
    na je akifufuka leo atafuta huo usemi na kujilaumu kwa kutokupiga dili hadi akatoka maskini?

    2.Atatuambia kuwa ilikuwa halali kwake kujenga na kuzilinda nyumba za serikali,viwanda,madini,mbuga za wanyama,bot nk?aliowakataa kwa kauli kuwa ni wakuogopwa kama ukoma(mrema na wenzake)atakuwa tayari kuwaomba msamaha kuwa alikosea kwa sababu watanzania walimwamini na kuwapa chaguo lake?

    3.Dini kuwa kigezo cha kulindwa ni sahihi?baada ya machaguo yake kuchemsha mmoja mkristo na mwenzake mwislamu,wa dini moja wamesema no utafutwe utaratibu sheria ichukue mkondo wake akajibu mahakamani,ila wa dini nyingine wanasema no msimguse ni wa dini yetu,wengine kwa kejeli sijui wamenunuliwa?sina uhakika ila inatia shaka kama akili zao ziko sawa ukiangalia hata hapa jf malaria sugu,faiza fox,rejao,ritz,na wenzao wanafanana na hawa,hawa watu ni dini moja hawataki kuona matatizo ya serikali iliyopo madarakani kisa ni dini yao.
    wanaleta madai ya mwaka 92 ambayo yamefanywa na na serikali ya ccm ambayo bado iko madarakani badala ya kuiuliza wanasema ni kwa sababu ni dini yetu.
    mikataba iliyosainiwa na awamu ya pili msimguse rais aliyekuepo kwani ni dini yetu,iliyosainiwa awamu ya tatu aulizwe ya nne msimguse.

    4.Mkataba wa mou kati ya serikali na ulisainiwa na mrithi wako mwinyi je alitenda sawa kwa mujibu wa katiba?
    Mkataba wa kuwapa waislamu majengo ya tanesko morogoro ulisainiwa na chaguo lako je ni sawa kwa mujibu wa katiba?
    kuuziana nyumba za serikali,migodi,na viwanda ni huyohuyo.
    Aliyerusu kuendelea kuuza migodi,wanyama,kujenga mahoteli mbugani,kujenga makundi ndani ya chama naserikali,mawaziri kushutumiana hadharani,udini ni awamu ya nne ambayo ulituambia hajakomaa tukamsubiri kidogo je ni halali kwa mujibu wa katiba?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    what does it serve us now? simply memories of the better times we had under a steadfast leadership? look at all the mess we are in, and could you believe it all started after these words right here! God Bless us and Keep us safe, we love you Tanzania!
     
  3. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kama vile najiskia kula kula, lunch time kumbe
     
  4. J

    JAY2da4 JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yeye alishamaliza kazi yake ametangulia mbele ya haki.
    Kilichobaki ni mimi na wewe tutaikomboaje Tanzania.
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,203
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Kuna biashara ya kuuza sura
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    "Ikulu si Pango la Walanguzi". Maskini ya Mungu kumbe hiyo kauli ya mwalimu ndiyo iliyochochea wizi. Ikulu ni dili kwa Jk na Mkapa nyie hamjui tu!
     
  7. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tofauti ni mitazamo tu, JK yule alikuwa akiona "KULE" na JK huyu anaona "HAPA".
     
  8. O

    Omr JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jikomboeni wenyewe kimaisha kwanza halafu ndio mtazame mengine
     
  9. O

    Omr JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We huoni kina mbowe wanapigania kuingia huko? Slaa na uzee wake wote,kukimbizwa na FFU mpaka kujificha kwenye spika yote hivyo unafikiri ni bure? Kuna ulaji huko Ikulu na wote wanazitaka hizo dili.
     
  10. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatutaacha kusema na kujadili. Nchi imetumbukia shimoni katika awamu ya nne na ya pili. Awamu ya pili waliibuka mashemeji wa IKULU. awamu ya pili shule na makanisa vilichomwa moto mkuu wa nchi akadanganya ni mishumaa.
    Awamu ya 4 tunaambiwa UFISADI wa Kiongozi wa nchi unalindwa na watu wa DINI yake.
    Nchi inauzwa kwa watu wa dini ya kiongozi wa nchi. Hatujawahi kushuhudia serikali dhaifu kuliko awamu ya nne.
     
  11. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wa hapo juu umenena
     
Loading...