Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu kumjibu Lema...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Jun 5, 2012.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    JANA WARAKA ULIOANDALIWA KUMJIBU LEMA ULIKATALIWA NA MKUU WA KAYA BAADA YA KUTUMIWA NA KUJIBU KUTOKA KWA SIMU YAKE NENO MOJA TUU "hapana"

    SASA HIVI WAKUU WA KUJIBU WANAHANGAIKA BAADA YA KUPOKEA MAELEKEZO NA MAREKEBISHO YA WARAKA WAO,NAAMINI KUFIKIA LEO JIONI WARAKA WA IKULU DHIDI YA LEMA UTAKUWA UMEJIBIWA .

    HII INAWEZA KWENDA MBALI ZAIDI NA IKAMLAZIMU SALVA KUFANYA PRESS CONF LEO MCHANA


    LEMA JEMBE BANA TOKA JANA MPAKA LEO STORY HAPA KWA MKUU WA KAYA NI LEMA LEMA MPAKA MZEE MMOJA MPISHI MUONGEAJI SANA WAMEMBATIZA JANA ANAITWA LEMA

    pepozzzzzzzzzzzzzzzzzzz''''
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmmmmh! ngoja tusibiri tuone majibu! akichemka atajibiwa tena na makamanda
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu uko jikoni kabisa ? Tujuze wanavyo haha huko hahahaaaaaaa Lema bana,sasa huyo mpishi anatakiwa aanzishe M4C hapo Magogoni bana
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama kweli Ikulu itamjibu Lema, basi itakuwa ni 'new low' kwa Ikulu.
     
  5. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kama mzee wa mipasho amesema hapana jua ya kwamba ameshapeleka mkono kwa mamba sasa anajua ifuatayo itakuwa ni kuliwa mwili mzima. Hakutegemea lema kama angeweza kutoboa siri yake kuwa alimshawishi kuhamia nyinyiem
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lema haaaaaaaaaaaa.....
    Ikulu haitamuweza, mpeni Nape amalize kazi!!!!
     
  7. Eistein

    Eistein JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Mkuu mleta uzi,. unaonekana uko jikoni kabisa, sasa nisaidie kidogo haya maswali??
    1, Hivi JK ni wakina nani huwa wanamshauri kabla ya kuongea au kutoa speech??ni Mzee yusufu au....???
    2. Anazungumziage M4C au nayeye ni kama wasira jana katika kipindi cha itv cha dk 45 na Semunyo?
    3. Vp huyo mkuu anamikakati gani kwa hii miaka mitatu mbona kila kitu kimemshinda
    4. Anasemaje kujivua gamba, maisha bora kwa kila mtanzania, kasi mpaya ari ..... au nayo ni upepo tu
    Inshort JK sinahamu naye
     
  8. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hiyo kazi kwanini wasimpe tambwe?
     
  9. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kawashika pabaya.
     
  10. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    tunasubiri majibu kwa hamu mkuu uliye jikoni kwa mkuu wa kaya
     
  11. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba ubadilishe heading isomekee hivi.IKULU KUJITETEA KWA LEMA.
    Na kama mnabisha mtaona kitakachoandikwa kama si kujitetea.
     
  12. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa mawasiliano na habari ni mwandishi Salva Rweyemamu,wanaojua kazi ya RWEYEMAMU wakati mtandao ukijiandaa kwenda Ikulu watakumbuka mchango wake mkubwa ulikuwa kusifia kichwa cha nazi na kuchafua wagombea wazalendo kwa kadiri ilivyowezekana.

    Kwa ajili hiyo ukiangalia press release zote za Salva hutakosa maneno aina ya majitaka au mipasho au dalili za ukosefu wa mamlaka ya kimaadili.

    Mliona utetezi dhidi ya suti tatu,au dhidi ya tuhuma za awali za Lema dhidi ya Ikulu?
    mkingoja jibu la msingi kwa Salva mtangoja sana....chambilecho Mkapa!
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe ni nani sasa mpka uwe hapo kwa Mkuu wa kaya? Hebu kauze dagaa mchele wako hapo Ferry.
     
  14. m

    manucho JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    JK hajijui kama yeye ni chinga, mpiga debe, dreva toyo, rais wa tz, mkulima, mfanyakazi, mfanyabiasha, mbibi, mbabu, mtoto mchanga, mpishi, kichaa, mwanamke, mwanaume, muuza fegi, msanii, mbunge,binadamu, bata, kuku yaani kila kitu. JK hajielewi yeye ni NANI na anatakiwa AFANYE nini ktk nji hii. HAJIELEWI. TOTAL FRUSTRATED. Ndiyo maana IKULU inajiandaa kujitetea kwa Lema.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani, uelewa mdogo nao unachangia nchi sasa kuwa ya majungu na ushabiki usiyo na tija. Hivi Salva anasakamwa kwa sababu ni msemaji wa Ikulu au kwa sababu yuko katika nafasi ambayo wengi waliimezea mate na hawakuipata?
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna haja yoyote ya kumjibu Lema, yule si naye ni kama amechanganyikiwa? Nadhani inatokana na ukweli kwamba atakosa posho za vikao vya bunge ndiyo maana anaamua kutjipatia posho hizo kupitia majukwaa.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kawashika pabaya au kashikikika pabaya?
     
  18. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kengemamuji siyo kweli nawe pia ujitambui, Salva siyo kweli kwamba ni right candidate pale na fitina zao za wanamtandao wahandishi wa habari zinajulikana labda kama wewe pia ni mfuasi wao useme.
    Salva hana CREDIBILITY yoyote ameokotezwa tu kwa ajili ya mtandao ni kuwekwa pale na ndio maana hata press release zake kutoka Magogoni usabbabisha maswali mengi kuliko majibu.Ni vema mtu ukajimbua nafasi yako kama binadamu sahihi na kuacha kutumika na kutumiwa kama condomu.
     
  19. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wale wazee wa dar wakae mkao wa kula manake sitashangaa kusikia Jk akijibu kupitia wazee wa dar.
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    nategemea jibu la ndiyo mh.lema sababu kila alichosema ni ukweli mtupu,.jk underestimated the courage of this comrade
     
Loading...