Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu kumchunguza Nyalandu kuhusu uhaini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaga 25, Jan 9, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutokana na kauli yake aliyoitoa na hofu ya watanzania kuendelea kutumiwa na wasio itakia maendeleo nchi hii, Ikulu imeamua kufanya uchunguzi wa kina ikiwa ni pamoja na safari, mawasiliano yake kwa njia za email na simu, tweeter, facebook n.k, vile kuangalia program anazo zisimamia za kusomesha watoto katika maeneo ya mradi na kuchunguza funders wake.

    Kingine kuangalia social network na ulimwengu wa kiintelegensia wa magharibi, endapo ataonekana na hatia adhabu ya uhaini itapambana nae hii ni kutokana na kauli yake aliyo isema Marekani ina mataka awe rais wa 2015, swala la moja kwa moja ni kwa maslahi ya nani?? na kwanini??? na kwanini aseme sasa hivi katika kipindi hiki??? Nani anampa ujasiri huo?? na ana immunity gani?? handler wake ni nani?? na je uwaziri alipewa kwa maslahi ya nani??? au ndio ana hujumu viwanda vya ndani kwa sasa ili kutimiza ndoto ya urais ???


    naomba kuwasilisha nikiwa nasaka mengine yanayojiri.
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    you are unreliable source
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ikulu hii haina kazi kwa kweli......

    na wangeanza na january ambae funders wake wamejitangaza mpaka jarida la Economist

    kuwa watamsaidia kuwa Rais wa nchi hiii...............
     
  4. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi ni tatizo nikisema mwaka 2015 fulani anataka niwe Rais? Siamini katika Lazaro, ila naamini hakuvunja sheria na wala si uhaini!!!
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hizo ni porojo tu!
     
  6. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,723
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni maamuzi mazuri sana lakin yangefanywa underground yangezaa matunda sio hivi source ulivyofanya public ni mapema sana.
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Naona Nyarandu kaanza kampeni rasmi sasa na yeye..kazi kwenu wadanganyika!
     
  8. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo sio uhaini, ila kadhihirisha kwamba hatufai.
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Yaani rais wa Tz anateuliwa na wazungu?

    Je atakuwa rais wa wananchi gani sasa?
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kutishiwa nyau tu!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    MSIMLAUMU jamani, hiyo party kwani ilikuwa ya chai pekee?....naamini kulikuwa na vileo!
    Hizi safari za jamaa huyu ni lazima zichunguzwe, maana amekuwa na mahusiano ya ajabu sana na hawa wageni. Katika eneo ninapopatia mkate mimi amekuwa akipita na makundi tofauti tofauti ya wageni weupe wa Amerika, na hawezi kumaliza mwezi bila kupita nao!
     
  12. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,723
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tena Boss huyo JM ndio naona recruitment yake bado inaendelea mpaka sasa,manake katoa story za viongozi wetu na siri za Taifa kwa waajili wao nahisi kwa kiwango kikubwa sana, manake wameshaamua kutusaliti.Nilpata kusema siku za nyuma kijana huyu na ubalozi wa Marekani ni tatizo.

    Hatukatai Taifa letu kushirikina na Taifa la Marekani,lakini tusiluhusu Watuhujumu sisi kama Taifa kupitia Watanzania wenzetu ambao wanaonyesha kuwa wao umarekani kwanza kisha utanzania nyuma.Ukiwafuatilia watuhumiwa wote hao kuna kitu utakuta kinazungumza kuhusu mahusinao yao na matamanio yao dhidi ya Taifa hilo la ughaibuni.

    Mbaya watu wazima wakaenda mbali kwa kuwapa madaraka kama vile Januray Makamba, Nyarandu, Masha na Ndugu yake na don wao RA.Hivi wakubwa wetu na wale wote wano deal na issue za usalama hivi wanaamini kabisa kuwa watu hawa wanaweza kuifia Tanzania.

    Ila Mwanzo mzuri ni jukumu la TISS kuanza kula nao sahani kwa kuanzia wapigwe chini idala zote walizoko.Kisha next wapewe somo la kuwekwa kwenye uzalendo kwa kupewa uswahilini life style kisha baada ya miaka kumi hivi wakiludiwa watakuwa tayari kulifia Taifa na watakuwa maadui wakubwa wa mikakati yote mibaya ya Taifa letu toka kwa hilo Taifa hilo kubwa la USA.Wakitembea bila kandamili na siku mbili bila kula huku wake zao wakiwa wameshakimbia adabu italudi baada ya miaka hiyo kumi watakuwa front kwa lolote lile.

    Tuludi kwa Mwalimu, vichwa vya strategy hizo Tanzania wako tele.
     
  13. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    meneno mbofmbof....
     
  14. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hawa TISS hata hawaeleweki waache kedeal na RA AMBAE inasemekana ana mkono wa CIA wao wameng'ang'ana na kuilinda CCM na kudeal na watu wadogo wadogo
     
  15. d

    davidie JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyau antishia mbwa kungata
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    TISS wana jipya kwani nao si makada wa CCM?. lipi la maana walilotenda tangu tumewafahamu zaidi ya ile skendo yao ya
    kuchakachua matokeo ya uchaguzi?
    TISS HAITAKIWI KUFUNGANA NA CHAMA CHOCHOTE WAO NI KWA MASLAHI YA NCHI KWA UJUMLA
    kwa vile wanatumika na magamba wameshindwa majukumu yao,kwann wasiige ya wenzao ktk nchi zingine wapigwe hata msasa
    wa wiki moja tu? sioni jipya kwao zaidi ya kuwaona wakizunguka na vx mtaani huku wakiwa mstari wa mbele kuvaa kaunda suti nothin else.
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kama Mkwerre alitumwa na jamaa wanaomnunulia suti,
    kwanini Lazaro asitumwe na Omeroon?:hatari::hatari:
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,729
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Ikulu inachunguza walevi.....kweli hawana kazi
     
  19. s

    sakafu Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchezo wa kitoto na Nyalandu wenu... Mwambie atafute umaarufu JF kwa issue zingine...
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,551
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Naona tumeamua kudharau kila kitu hata mambo ambayo huwa hatuyadharau. Ndio maana yote haya yanawezekana. Tukiendelea kukaa kama hayatuhusu, hata kwa kuyakemea tu, watu wapumbavu pumbavu wataichukua hii nchi na kuifanya ya kwao. Ask how Mobuto and the rest were created! Ni tatizo la kushangaa the obvious!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...