Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu kesho: Ngoma maua vigelegele kuendeleza dhana ya "WAMEULA"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KALABASH, May 6, 2012.

  1. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mh. ZITTO kanena na mimi nanena kuwa hakuna kukusanyika ikulu kesho jumatatu tarehe 7 kwa madhumuni ya kushangilia walioteuliwa kuwa mawaziri. Kama kweli tunaamini hawa tumewabebesha mzigo mzito wa kumsaidia rais kutatua matatizo mazito yanayowakabili watanzania basi sehemu muafaka ni makanisani na misikitini kuwaombea ili wafanikishe hayo. Watu hupongezwa wanapofaulu mitihani au wanapooa au kuolewa na mengineyo kama hayo.Lakini hatupongezi makamanda wanapoteuliwa kwenda frontline vitani kwenye mapambano. Tunapoendekeza utamaduni huu ulioanza hivi karibuni wa mikukusanyiko ya ndugu jamaa na marafiki pale Ikulu kuimba na kusema hongera "UMEULA" tusianze tena kulalamika wateule hao wanapofanya kweli na kuanza "KULA" Nawasilisha.
     
Loading...