Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu je mnajali usalama wa wageni wenu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Dec 17, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Naomba kuwauliza wana usalama wa Ikulu,na washauri wa ikulu je mnajali usalama wa wageni na viongozi mashuhuri?Je usalama mnaozingatia ni wa kulinda mageti na kukagua kila mmoja aingiapo?Je mlisha wazo la SNIPERS?kama ndiyo je mliruhusu je jengo la ocean road kujengwa ghorofa lukuki?je hamuoni kama nihatari kwa endapo likitumiwa na MASNIPERS??Hebu twambieni kuhusu hili!
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Huwa wanakuja kujibu hoja hapa jukwaani?
     
  3. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,971
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Bora waje kama ni usalama wa huyu m k w e r e bora wamgonge tu anatutia hasara. Haiwezekani raia wanafukiwa na wawekezaji na kutunguliwa kama tumbili then tunasema tuna viongozi wanaojali raia wa nchi hii.
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tumekusikia, tutashughulikia. Lakini ikumbukwe kuwa vyombo vyetu vya usalama viko makini sana na hivyo hakuna haja kwa wananchi kuwa na wasiwasi wowote.
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,048
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Unazungumzia ma Kumandoo waleeee?
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Unamaana jengo lile mnalibomoa??kweli wewe ni Mwita!!
     
Loading...