Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu imepamba moto kwa kufuturisha!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Safety last, Aug 9, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Title yahusika nlishangazwa na masista jana na kufuturu walifunga nini? Kesho kuna msomali alshabab naye atafuturishwa ikulu yetu ,imegeuka restaurant!na bajeti ni ipi hiyo!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lini na wananchi wa kawaida nao wanakaribishwa?!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,577
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo rais wa somalia ni alshabab?
    akili zako bado saana
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,577
    Trophy Points: 280
    mie nina ikulu yangu nafuturisha pia
     
  5. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wewe kwako mgeni hata maji humpi,
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    uko jf kuchunguza akili za watu ? Unajua hata maana ya akili ww au unafyatuka tu!
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    kesho atakuwa rais wa somalia baada ya hapo ndio zamu yenu !
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wote mna karibishwa.
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ikulu yetu imegeuzwa sehemu ya kupigia deal za Kikwete na wenzake, Imegeuzwa restaurant na soon Soko la Samaki litahamishiwa ikulu.
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Rais aliyechaguliwa kirahis akachuja kirahisi
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    tunakaribishwa wapi sasa? na hatuna wese, tutaenda kwa mguu hiyo miguu tutaenea mikekani?

    <br />
    <br />
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    wifi yangu lizzy,endao utaitikia wito huu naomba unipitie nikusindikize. maana kuna dhambi zingine ni mfungo proof,lol

    <br />
    <br />
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    wale masista sio kwamba wao ndio walienda kufuturu bali walienda kama walezi kwani lengo kuu lilikuwa ni kufuturisha yatima.
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ikulu Imegezwa Danguro au Kijiwe cha Salamanda, Kikwete, Riz1 na Mafisadi wengine wamefanyia uwanja wa kutuibia Rasilimali zetu
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    i get you!
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Jamani tutume maombi na sie jpili tukasalie Ikulu.
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Achana na kijana huyu... ana kampeni ya kuongeza idadi ya post!
     
Loading...