Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikulu: Hatuhusiki na kumteka Dr. Olimboka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Return Of Undertaker, Oct 20, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Jana ikulu ya Jk imewaanfikia vyombo vya habari kukanusha kwa mara nyingine kutekwa na kuteswa kwa Dr. Olimboka na kusema kuwa sio kazi ya Ikulu kuteka watu na Kuuwa.

    Hoja binafsi na ya Dr. Olimboka!

    Kama ikulu haihusiki kwa nini wanakataaa kuunda tume huru ya uchunguzi? Na mbona kesi imesimamaa na muuwaji hajasikika tena?
     
  2. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ni dr Ulimboka siyo Olimboka
    Hata hivyo jana Ikulu imeongelea kesi hii tu? Yaani crisis yote ya jana hakuna walichokisema?!
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mtu mdogo sana tume ya uchunguzi ya nini aache upuuzi wake aongeze gharama kwa umuhimu gani aliokuwa nao bora angekufa kabisa tumalize upuuzi wake wa kuchochea watu kugoma au akatwe ulimi kabisa sio vidole tena
     
  4. s

    salmar JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Huyo ulimboka katekwa na wahuni wenzake anataka kujikosha mbele ya umma hana loloye kweli ikulu I deal na mtu mpenda hela kama ulimboka shame on him
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    nyie mliochangia hapo juu, ina maana mnakubaliana na kazi ya serikali? Jana mlifanywa nini kariakoo
     
  6. s

    salmar JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Ukweli utabaki kuwa ukweli ikulu haihusiki kwani huyo ulimboka ana kipizaidi cha kuifanya ikulu imteke great thinker always think big
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wahusike,wasihusike IPO siku ukweli utajulikana na kila mtu atalipwa anachostahili.
     
  8. s

    salmar JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Swts ww kweli ni great thinker na comments zako zina msimamo wa usomi zaidi
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Salmar, nakubaliana na wewe, kwa hiyo wa kutekwa ni Sheikh Farid tuu ndie mwenye chazaidi?!.
    P.
     
  10. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sawa ikulu haihusiki,basi rama akamatwe .kama polisi imeshindwa kumkamata rama basi itoe ruhusa kwa ulimboka kumtia nguvuni mbaya wake.
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mtu alikuwa ana maugomvi yake huko na wake za watu anasema serikali amdanganye mke wake sio sisi.
     
  12. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,325
    Likes Received: 13,244
    Trophy Points: 280
    Kwanini alietajwa ktk taarifa ya Dr.Ulimboka kwa vyombo vya habari na umma asikamatwe na kuhojiwa.Analindwa kwa maslahi ya nana kama sio ikulu?
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ikulu haijajibu hoja imetoa porojo,,,,ULI amesema kuwa KIGOGO WA IKULU ANAHUSIKA,,,,na mara nyingi uzoefu unaonesha ukiona IKULU inajibu ujue kweli,,,,sasa wamesubir jk amerud ndio wamejibu
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ikulu haijajibu hoja imetoa porojo,,,,ULI amesema kuwa KIGOGO WA IKULU ANAHUSIKA,,na wala si IKULU INAHUSIKA,,na mara nyingi uzoefu unaonesha ukiona IKULU inajibu ujue kweli,,,,sasa wamesubir jk amerud ndio wamejibu
     
  15. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa maana yako hata ishu ya RPC Barlow asikamatwe mtu.
     
  16. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hata mie nashangaa.ndio maana namshauri ulimboka amchukulie hatua kwa njia anazojua yeye tuone kama ikulu itaendelea kumkana.
     
  17. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Excuse my ignorance.

    Na huyo sheikh Farid naye ndio nani? Mbona watu wanajitafutia umaarufu kwa nguvu, siku hizi?
     
  18. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ndiyo ikulu ya kihuni, tuendelee kuivumilia kidogo japo tumechoka kuvumilia
     
  19. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Lenye mwanzo hua halikosi kua na mwisho, ukweli ni kama nge alie kwapani ipo siku utainua mkono kumtoa. Wanatumia nguvu nyingi sana kudanganya wakati ukweli unajulikana hata kwa watoto wadogo.
     
  20. N

    Ndinimbya Senior Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama ikulu haikuhusika ilikuwa na umuhimu gani wa kulifungia gazeti la mwanahalisi.
     
Loading...