Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikubali Tanganyika yenu hata kama jina linawadhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulahsaf, May 1, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi hushangazwa na Watanganyika kukataa kujita Watanganyika hali ya kuwa Tanganyika ina historia yake uhuru wake na Tanzania ni jina lakuchomekwa tu.
    Jee hamuoni ufahari kulinda na kuenzi historia ya chimbuko la nchi nyenu? Kwa upande wa Wazanzibar wao niufahari kujita Wazanzibar na kwenda sambaba na historia yao.
    Au ndio mulifuata mawazo ya Mwalimu Nyerere kuwa iko siku Zanzibar itasalimu ambri kuwa Tanzania na Tanzania kuwa Tanganyika, yaguju.
    Rudisheni Tanganyika yenu mulioipigania kuna leo na kesho Muungano ukivunjika mutajita vipi na mutaielezea historia ya Tanzania vipi?.
     
  2. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli Zanzibar mmeidanganya Tanganyika, mna nchi yenu nzima na kila kitu, na bado mnawatawala watanganyika kwa kisa eti serikali ya Muungano wa Tanzania.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...