Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iko wapi nguvu ya m-pesa?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pastor Achachanda, May 29, 2012.

  1. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,136
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    JF!Tangu 1:04 jioni nimekuwa nikinunua muda wa hewani kwa M-Pesa bila mafanikio hadi nimeenda kununua vcha dukani.Kulkn?
     
  2. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Si upige huduma kwa wateja labda kuna tatizo la kiufundi taarifa ya matatizo ya mtandao wanapata kwenu wateja.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bora wewe ni muda wa hewani, mimi kuna ndugu yangu mwanafunzi alikuwa na tatizo linalohitaji fedha ya haraka,nikamtumia kwa M- pesa jana asubuhi pesa ikaondoka kwangu ila kwake haijafika mpaka hivi leo....hawajaniletea msg yoyote wala.....inaboa sana siku hizi.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Mkuu hizi mpesa,tigopesa usiziamini hata kidogo mimi niliwahi lala giza nilinunua luku kwa mpesa ikawa usumbufu siku 3.pia kampuni ikifilisika ghafla utamdai nani na ile si bank?mind hawana deposit BOT
     
  5. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sweetlady wakati mwingine tusiwe wepesi wa kulalamika bila kuwa responsible, hivi tangia jana umejaribu kuwauliza na umepewa jibu gani? Mimi kuna siku nilikosea nikatuma pesa kwa namba nyingine hapo hapo niliwapigia na pesa yangu kurudishwa.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wamenambia nisubiri ndani ya masaa 24 itakuwa imerudishwa......kichekesho zaidi wananambia niwe naangalia salio langu la m'pesa mara kwa mara....wamesahau kuwa kila nikiangalia salio wanakata sh 50.....sasa kwa nini shida yote hiyo Sunshow?......afu mimi ninacholalamika hapa sio pesa kupotea ila ni pesa kuchelewa kumfikia mlengwa.....sio huduma ya haraka kama tulivyoitarajia hapo mwanzo...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,136
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Jamani,tatizo sio kuwapigia voda,kinachosumbua ni hicho alichosema sweetlady yaani inaboa hadi huwa nakosa imani nao.Mwe
     
Loading...