Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iko wapi mikopo ya wafanyakazi serikalini iliyoahidiwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kibudibudi, Feb 6, 2012.

  1. k

    kibudibudi New Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwishoni mwa mwaka jana (2011) serikali ilipitisha "sekula" maofisini kuwataka wafanyakazi wa serikali wakope pesa kwa riba nafuu. wengi walijaza fomu za kuomba mikopo hiyo lakini mpaka sasa kimya, naitaka serikali itamke kama itawapa wafanyakazi mikopo hiyo na ni lini.kama wanasubiri uchaguzi 2015 ukaribie vilievile waseme.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nilisikia kuna mwanasiasa alisema kuwa hahitaji kura zenu.
    Ni kweli?
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Watu washapewa, tena hadi wafagizi! acha uzushi

    MKOPO NI HIARI SIO LAZIMA KUCHUKUA KAMA HUHITAJI
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Kuwa mvumilivu kaka
    wenzio walijikopesha ubunge kwanza sasa maraisi...so ule mkopo ulikuwa jina yaani ukiona sehemu ya kupiga jikopeshe mwenyewe with no riba
    else
    jitayarishe mahakamani
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Wewe unazungumzia mikopo wakati mishahara tu yenyewe mbinde...au hujui kuwa serikali imefirisika...
     
Loading...