Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iko wapi historia ya bendi zetu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vukani, Apr 14, 2010.

  1. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF,

    Nataka kuandika kitabu kuhusiana na Bendi za muziki za zamani kidogo. Kitabu chenyewe kitakuwa na mkusanyiko wa historia fupi ya Bendi hizo, wanamuziki wake, Makao makuu yao, Nyimbo zao zilizotamba wakati huo, tunzo mbalimbali walizowahi kushinda, na pendine kujua wanamuziki hao wako wapi na wanafanya nini.

    Pengine pia ningependa kujumuisha na mafanikio waliyo nayo au wanayoyapata kutokana na kazi zao.

    Ninataka kuandika kuhusiana na Bendi hizi zifuatazo:

    Matimila Band
    OSS Safari Sound
    Juwata Jazz ya wakati ule
    Tancut Almasi
    Uda Jazz- wana Bayankata
    DDC Mlimani Park ya wakati ule wa DDC Kariakoo au CCM kata ya 14
    Sambulumaa
    Maquis
    Washirika Watunjatanjata
    Bantu Group
    M K Group

    Na nyinginezoÂ…..

    Je, ni wapi ninapoweza kupata kumbukumbu za bendi hizi, na labda uwezekano wa kupata namba za simu za kila mwanamuziki mmoja mmoja ili niweze kufanya miadi ya kukutana nao na kufanya mazungumzo nao.

    Nimegundua kwamba historia ya Bendi hizi za muziki inaweza kutoweka na hivyo vizazi vijavyo vikakosa kufahamu historia ya muziki wetu na Bendi zetu za Muziki.

    Naomba ushirikiano wenu.

    Angalizo: Hili ni wazo langu binafsi na sijafadhiliwa na mradi wowote.
     
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nenda Redio Tanzania, wana kila kitu juu ya hizo Bendi.
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yeah RTD kwa sasa TBC1 wana archive kubwa sana ya hizi nyimbo!! hapo utapata kila kitu!
     
  5. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Niliwahi kwenda pale TBC 1 lakini walinzi hawakunipa ushirikiano, nashukuru kwa blog ya Kitime nadhani huyu atakuwa na mchango mkubwa wa huu mradi wangu.

    kama kuna mwenye mchango zaidi naomba asisiste kunipa kwani lengo langu ni kutaka kuweka kumbukizi za hawa jamaa.......

    Pamoja tuijenge nchi yetu......
     
Loading...