Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iko wapi haki ya wanyama hapa!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by massai, Dec 3, 2011.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu nimekua nikikerwa na hii tabia ya kulaumu kama sio kulaani wanyama,sizungumzii binadamu.kua ni wakatili kupita maelezo,utasikia mtu anasema fulani anatabia za kanyama,au unyama alioufanya utadhani simba, chui au mnyama yeyote yule wa porini,haijalishi wa kufugwa au la.binadamu anaukatili isio na mfano kumlinganisha mnyam alieko porini au baharini ni kosa kubwa sana na sio dhambi,simba hawezi kuja mjini au kwenye makazi ya binadamu pasipo kuingiliwa kwani yale ni makazi yake na anakilasababu ya kukudhuru endapo tu utakua umeingia kwenye anga zake.wakowapi watetezi wa haki za wanyama kulifumbia macho na masikio suala hili??navyoelewa mimi kua wanyama ndio wako parfect alakini sio binadamu.tuche ukatili kwa wanyama jamani na kuwalinganisha na kila baya alifanyalo binadamu.ni mtazamo wangu tu.
     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :nerd:Duh! waambie timu ya SIMBA nao wasitumie hilo jina, wanakiuka haki za wanyama! LoL!:eyebrows:
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Du hapa sitii neno lo!!!!!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata nami Mkuu!
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,345
    Likes Received: 9,018
    Trophy Points: 280
    JF is never boring - The Boss
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    usikute we ni mmoja wa wanaobeba kuku kwenye baiskeli, miguu juu kichwa chini. Hii maneno kamanda unaweza ukajikuta unampigia mbuzi gitaa, maana sikumbuki lini serikali imeshawahi liongelea jambo hili hadharani ingawa kuna sheria mahsusi za kutetea haki za wanyama nchini. Si unaona post 2, 3 za hapo juu zinavyoshangaa hii maneno? Kama ilivyokuwa vigumu kutekeleza sheria nyingine nchini kwetu, ndivyo hili jambo litakavyokuwa vigumu kulishughulikia......we acha tu!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    mmmh!! Sina la kuongea!
     
Loading...