Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iko under carpet ya Wema tena

Discussion in 'Celebrities Forum' started by CLONEY, May 19, 2012.

  1. CLONEY

    CLONEY Senior Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimesikia eti Hemed yule msanii wa bongo fleva sasa anatoka na wema sepetu na wamewekeana masharti kadhaa ili heshima ichukue mkondo wake.
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    peleka hii kwenye udaku.com
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    ni maisha yao binafsi, watajiju
     
  4. J

    J 20A Senior Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kama umesikia!
     
  5. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maisha matamu ila mafupi.
     
  6. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    ameileta pahala pake.
     
  7. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    Endelea kutupasha mkuu..hii ni udaku nzuri kuiuza wiki hii.
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Juuudddddieeee!!!!!
     
  9. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,072
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    I doubt if you're straight man, i guess na wewe ni David Cameron.. Phd sijui kakuoa we jamaa
     
  10. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mimi ntakuwa mke mdogo babako mke mkubwa!!!!!stress free zone njoo shangweni acha chuki binti!
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,678
    Trophy Points: 280
    I see hapa maneno mbofmbof ya nini?

     
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Raha jipe mwenyewe.
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Hawa madogo hayo madude yao mmh.
     
  14. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    dah watazaa watoto wazuriiiiiiii!
     
  15. Latifaa

    Latifaa JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 411
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    wema yuko juu, sioni ajabu hajampata wakumpenda kwahiyo anatafuta pengine hemed ndio ubavu wake na hemed isipokua bado wema yupo huru kukamata kichwa
    kingine maana hajaolewa bado
    0
     
  16. k

    kishanshuda Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ni kweli hao majamaaa wanatoka,huyo phd alivokuja mwanza juzi kati kama wiki mbili ago, , waliongea kwa simu bw kaka akamwambia he is broke basi bi mdada akamtumia kwa M-PESA laki nne taslim za kitanzania yaan 400,000/= kwa matumiz ya wikiend hiyo, na shuhuda aliona kabisa imeandikwa pokea kiasi hicho cha laki nne kutoka kwa WEMA ABRAHAM SEPETU. ila ndo kijana anamtumia tyuuuuu, anadai hana future nae, sijui kweli au anazingua gengeeee...................:lol::lol::lol::lol::lol::tongue::tongue::tongue:
     
  17. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    usinambie Wema ndio hadi anamuweka mjini Phd,kaamua kulea kabisa mtoto wa kike uyu..

    Ila asikwambie mtu,Wema ana nyota ya ajabu sana yule bidada...ukikaa karibu nae lazima ung'ae sasa subiri kuona hii couple inavyong'aa....

    siwezi kusubiri mpambano wa Diamond/kidoti vs Phd/Wema.
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naona kwao SHARING POLICY, Inakuwa aplicable kwa yeyote na muda wowote.
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kikovu na almas kwani bado?? juzi nilikuwa na hus maeneo ya bamaga na almas na aunt ezekiel walikuwa wanatoka ile hotel ya 'kebbys' pale bamaga, full makiss na kushikana kana kwamba wana uhusiano wa muda mrefu. nilichoka sana. so i doubt kama kikovu na diamond bado watakuwepo wakati vs itakapoanza.
     
  20. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahaha, haya bhana yetu macho kwa hizi epsiodes za bureee...!!!! Unaweza tengeneza kipindi cha reality show cha hawa watu , watazamaji wakajaa kedekede... ukauza matangazo kedekede....!!!
     
Loading...