Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IKO siku watumishi watabadili mbinu zao za kudai haki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kavulata, Aug 3, 2012.

  1. kavulata

    kavulata JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Sina shaka kuwa iko siku serikali itakumbana na mbinu mpya za namna watumishi wake watavyodai haki zao.

    Baada ya migomo ya watumishi kuishia mikononi mwa mahakama kuu ya kazi kila mara na watumishi kurudi mikono mitupu, sina shaka watumishi watatafakari namna mpya na ya kisasa ambayo watumishi na watawala wote watakosa usingizi na kufikikia win-win situation, it is just a matter of time.
     
Loading...