Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iko siku duluma na unyanyasaji utaisha tu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jan 10, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    na wanyanyasaji kama huyu jamaa yatawakuta yanayotukuta WatZ tulio wengi wanyonge..
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    siwapendi watu hawa toka moyoni! SIJUI LINAMCHEKEA NANI!??? MANANIIII YAKO WEEEEEE SENZI!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duluma ni nini?
     
  4. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuchukua,kutumia kitu kisicho cha kwako na bila ridhaa ya mwenyewe na kukifanya mali yako,kuna tafsiri nyingi ila ya kwangu ndo hiyo
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duluma au Dhuluma
     
  6. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Duluma dhuluma that the matter of understanding mi nilivyoelewa alimaanisha dhuluma.Nawakilisha,tujadili ya msingi.
     
  7. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ipo siku watakuja kuishi mtaani. Tutawatenga kama mstaafu flani wa jeshi la polisi. Hua akija vijiwe vya kahawa kwa lengo la kujichanganya na watu, anakimbiwa na kubaki peke yake!
     
Loading...