Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikiwa zimebaki siku 15 umejiuliza hili swali?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyange, Oct 15, 2010.

  1. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zikiwa zimebaki siku 15 tu kupiga kura Jibu swali hili? Tunakwenda wapi WATANZANIA? ( VISION)
    Mi mara ya kwanza kumiriki gari ilikuwa 2004. Nilikuwa nanunua bei ya Petroli Tsh. 360 kwa lita!!!!!. Kwa sasa kwa mafuta hay ohayo ambapo TZ ilikuwa inanunua product hiyo nje, baada ya miaka 6, bei hiyo yamafuta kwa sasa ni Tsh, 1800!!!!!.

    HAPA WATANZANIA TUNAFANYA MAAMUZI NA SI MZAHA WA KUPEWA TISHETI NA KOFIA KUCHAGUA VIONGOZI.

    Maisha ya nchi hii yako mikononi mwangu na wewe. Vizazi vyetu vitatuhukumu kwa kura za tar 31/10/2010. Tuache ushabiki, hapa ni kazi tu. All the best wanaJF na weekend njema.
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Slaa (PhD) 4 President
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Mbaya zaidi Zambia na Malawi mafuta ni cheap kuliko Tz wakati yanapita via Tunduma highway.
    Tz bwana yaani kila angle ni upupu wa rushwa na ufisadi
     
  4. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapo hujaweka uchakachuaji na kikwete gari ishazimika!, na BBC wamesha publish utafiti mpya wa Chuo kikuu cha Mlimani upande wa Economics. Tumeanza kusherehekea make huu utakuwa ni ushindi wa Kiuchumi.
     
  5. A

    August JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,661
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    huu ndio utafiti unaongalia maslahi ya nchi kwanini mafuta yawe rahisi zambia, rwanda au burundi, ug au kenya wakati hali ni kama sawa, i.e cost of transportation? labda Salima/Mirojo?Rikikwete
     
  6. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kaka usiende malawi nenda rwanda mafuta aina ya petrol ni half price ya tanzania wakati yanapita hapa kwetu kwenda huko...

    Mimi nimeshafanya maamuzi sahihi kabisa na naomba watanzania wote tuwafikirie watanzania zaiti ya milioni 40 maskini wa kutupwa....

    Tufanye mabadiliko.....
     
  7. bigcell

    bigcell Senior Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mbunge,waziri,ikulu lt 1 tsh 2500 kwa mwezi lt 700 kwa kila vx,v8 = 1750000 service $ 3000 Naomba hesabu waungwana kwa calc yangu ndo imfika mwisho wanajf...
     
  8. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ccm bye bye
     
  9. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapo umegusa product moja ambayo product zingine zote zianaitegemea (wese) so likipanda na vingine vyote vinapanda....... bado hujagusa shilingi inavyozidi kushuka thamani dhidi ya fedha za kigeni.....na mishahara ndo hii hii ya kuzugia mjini.....

    Sure kaka....sidhani kama hili swali unahitaji kujiuliza...ni swala la kuona na kuamua....koz petrol station zote hata za kitaa zimedisplay bei....Ona/Tazama/ Angalia........Chukua hatua tar.31 Usiusumbue ubongo kwa saaaaaaana......
     
  10. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mods mbona mnaiminya hii nawashangaa, is it true that is the place just we dear to talk openly?
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umeminywa nini?
     
  12. ALU-MASOLI

    ALU-MASOLI Member

    #12
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thats it mkuu, inabidi tufanye uamuzi wa busara sana ambao utaleta manufaa si ya ki maslahi, bali yale yanayojali mustakabali wa taifa zima la sasa na la vizazi vya baadaye.
    "Wanajamii wote tushiriki kikamilifu tarehe 31, octoba na kufanya uamuzi sahihi, usipopiga kura inabidi ujitoe kabisa kwenye hii forum b'se we need people with vission 4 u'r nation, while u don't"
     
  13. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sorry mwanzo nilifuatilia nikawa siioni.
     
  14. MANI

    MANI Platinum Member

    #14
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    "Kura yako ndio uhai wako" Liko tangazo moja linatoka kuhamasisha wapiga kura. Sasa la msingi hapa ni kuchagua kiongozi bora na si bora Kiongozi. Kwani hawa waliotufikisha hapa ni bora viongozi tubadilike wananchi tuendako hakuna nuru chini ya madereva hawa.
     
Loading...