Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikiwa watu wa ZANZIBAR-- By Nyerere !! Zidumu fikra za Baba wa Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jun 10, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    ".....Ikiwa watu wa Zanzibar bila ya kuingiliwa na watu wa nje na ikiwa wana sababu zao ,wakaamua kuwa Muungano umekua kero kwao kwa maisha yao na kwamba hauna maslahi na wao ,sitowalazimisha kubakia na Muungano huo,Muungano huu utasita pale tu nchi shiriki itakapoamua kujitenga..." By Nyerere ,alisema baada ya miaka minne tu baada ya kuunganisha Tanganyika na Zanzibar.

    Sasa mnaposema zidumu fikra za baba wa Taifa,hapa WaZanzibari watakuwa wanazidumisha na kutaka kuzitekeleza.
    Nashangazwa na wale wanaosema wataulinda muungano kwa gharama yeyote hawa ni wapinzani wa baba wa Taifa na wanachukia pale mtu anaposema zidumu fikra za baba wa Taifa.
     
Loading...