Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikiwa Wabunge au wananchi hawana Imani na Raisi Sheria inasemaje?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Papaeliopaulos, Apr 20, 2012.

  1. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana wakati nasikiliza bunge nimejifunza jambo jipya. Kumbe wabunge hawana mamlaka ya kumwondoa waziri au katibu mkuu wa wizara yeyote, ila wanaweza tu kupiga kura ya kutokuwa na imani na waziri mkuu na akaondolewa madarakani kwa matokeo ya kura hiyo.

    Sasa naomba kwa wadau wa sheria wanisaidie, ikiwa bunge halina imani na raisi utartibu unakuwaje? na kama raia ndio hawana imani na raisi je?
     
  2. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tusubiri wataalam wa sheria watatupasha vifungu na nini cha kufanya
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    na mifano ya nchi
     
Loading...