Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CHIPANJE, Dec 19, 2011.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani,makabila ya mikoa hiyo miwili ni:WAYAO,WAMAKUA,WAMWERA,WAMARABA.Nimeishi katika hiyo mikoa,nafurahia sana mapenzi ya watoto wa kike,yaani kitandani kama kuna shuka ya kuchakaa itaishia kuchanika.

    Siri kubwa ni mafunzo ya kimila wanayapata,maarufu kama Unyago.

    Sijawahi pata mapenzi matamu hadi hivi leo tangu nitoke huko baada ya masomo.

    Pia madada nao huwasifu wavulana wao kua wanaweza mchezo tofauti na wanapoishi na wanaume wa kanda zingine.
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Wachafu , halafu wananuka midomo,wana mapenzi ya kishamba hawasisimui ,wale ukimaliza unatakiwe umfukuze kama kibaka.
     
  3. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kumbe ndiyo maana alikusave khalima, kwani hata wewe hujatulia. Hao nao ni tofauti na aliyekusave khalima, na yule anayemuota kijana wa jirani?
     
  4. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Unawa beep!Subiri wapige.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,115
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    hahahahaha
    mbav zangu weeee
    yaani ukishamaliza
    ndo umfukuze fujuza kabla bana!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wanamme wa ajabu wakati mwingine?!
    tena anamuondoa mapema kabla jogoo wa kwanza hajawika
    sababu anakuwa sijui kaokota kilabuni
    wakati ni mtu wa maana na elimi yake ya maana tu

     
  7. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mambo hayo
     
  8. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KUFURAHIA MAPENZI AU NGONO?
    Unajua tofauti yake?
    Wako bize na ngono ndio maana hata shule hawaendi.
     
  9. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli una haki ya kuseviwa MAIMUNA!!
     
  10. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaha kwi kwi kwi te te te.
     
  11. H

    Hute JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    hhaha. hawana maana. ni wachafu, wazinzi sana na huwa wanaweka vijiti vya dawa za kienyeji kabla mwanaume hajawaingilia ili mwanaume akiwaduuu tu, ataona utamu tofauti na wengine na ananasa, aina fulani ya libwata...hii ni kwa wanawake walio wengi wa ukanda wa pwani.....mawazo yao ni ngono tu muda wote, akili zao ni kama zimenyofolewa kwasababu hawana akili ya maisha, wanawaza kula kulala na kufanya ngono tu.

    amini usiamini, ukiwa na gunia la mchele, ukampa pesa ya kununulia nyama ya kwenye ubwabwa, ukamnunulia mkeka wa kutandika alale mchana, na tv, basi unaweza kumtongoza leoleo na kumwoa na kumleta home siku hiyohiyo kwasababu katika maisha yao ndio ndoto yao kuu. mchana apike ubwabwa vizuriiii akiwaringishia wenzie/waswahili wenzie, akila anywe maji afu apumzikeeee kwenye mkeka akipiga umbeya.

    ukirudi jioni anakuwa amepumzika vya kutosha na kwasababu roho yake haina frustration za kazini na uchovu basi anakuwa yuko tayari sana kwa mapenzi na anafanya kwa kujituma sana kwasababu kazi yake ni hiyo tu...

    hawana msaada, ukifa au ukiugua, familia yote imeugua, ukipata ulemavu au pesa ikiisha anakuhama ndani ya mwezi huohuo kwenda kuolewa kwingine au atatoka nje ya ndoa hadi ukome....wana pepo la ngono.
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wengine wanasema watamu wengine wanasema wachafu........
     
  13. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    yaani nimecheka haina mfano!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. Jewel

    Jewel Senior Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 149
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jibu ni lipi sasa?????????
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Yote mawili.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Inaonekana unawafahamu sana, yote uliyoandika yana ukweli.
     
  17. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Kaka sasa unategemea katika mapenzi kuna usafi? ni kawaida kula denda demu ananuka mdomo na mpaka baki la harage. Achana na hawa wanawake wa darisalama ni hela tu hamna lolote.
     
  18. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mi niliwahi kuwa na mmoja bwana yahani mpaka leo namtafutaga. alikuwa ananipa raha si kawaida kaka, tulikuwa usiku kucha tunafanyana bila kuchoka. Halafu hawana gharama achana na hizi used za dar wanajifanya masista du halafu kitandani hamna kitu kabisa unamgeuza demu kama gogo bhana.
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    duu siku hizi hata kabila lile linalojulikana zembe kwenye mahaba limeibuka na kuwa mstari wa mbele, mahaba ni kujifunza tu hamna cha kabila wala nn
     
  20. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapo unamaanisha wachaga???
     
Loading...