Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikiwa mimi sijahesabiwa ni watanzania wangapi hawajahesabiwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MASEBUNA, Aug 30, 2012.

  1. M

    MASEBUNA JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kutenga siku mbili za kutokwenda kwwenye katika miahangaiko yangu ya majukumu ali tu nihesabiwe sijaona cha karani wala nani kuja nyumbani kwangu kuhesabu, na nimejaribu kuuliza baadhi ya wafanyakzi na marafiki zangu asilimia kubwa hawakuhesabiwa mpaka leo ambapo ndiyo mwisho wa zoezi.

    Sasa sujui hizo takwimu itakuwaje?
     
  2. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    mimi pia sijahesabiwa mpaka leo..na tetesi nilizosikia eti usipohesabiwa hata kwenye zoezi la uandikishwaji wa vitambulisho vya taifa tunaweza tusiandikishwe simply bcoz hatuna taarifa zozote za awali..je hili nalo lina ukweli??
     
  3. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Mimi pia sijahesabiwa
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hakya nani Tanzania hakuna tunachokiweza.
     
  5. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Mimi cjahesabiwa bado na sio mimi ni jumuiya ya nyumba nyingi za ppf mwanza hatujahesabiwa.
     
  6. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Mimi cjahesabiwa bado na sio mimi tu,wakazi waa nyumba nyingi za ppf mwanza hatujahesabiwa.
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    wanatengeneza mazingira ya kuongezwa siku ili waendelee kula hela
     
  8. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Si bado kuna kesho na keshokutwa? Lakin pia wamewashauri wale ambao bado hawajafikiwa wapeleke taarifa zao kwenye ofisi za mtendaji. Tuvumiliane tu, ndo TZ yetu
     
  9. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi pia sijahesabiwa japokuwa tuliambiwa hata kama upo safari utahesabiwa huko huko kuepusha kuhesabiwa mara mbili. Nipo safarini Uganda na hilo zoezi wala halitamburiki huku.

    Hakyanan sintokubali takwimu za kuchakachua!
     
  10. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160

    Ulilala wapi usiku wa kuamkia tar 26? Alaf hapo kwenye red sijakusoma vzr
     
  11. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kunikumbusha nilimaanisha SINTOKUBALI.
    Juu ya tarehe ya kuamkia 26 nimelala Mbarara Uganda.
     
  12. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Dalili za kutohesabiwa naanza kuziona.
     
  13. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bora ninyi mmnaudhuru wa maana lakini mimi nimekataa kwakuwa hakuna kipengele cha dini na hakuna sababu ya maana ya kutokiweka ! Walikuja banaaa kwangu lakini nkawatolea nje na walinielewaaa
     
  14. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Sasa tukipeleka taarifa wenyewe kwa mtendaji na sisi tutalipwa kama makarani wa sensa?
    Kwa nini wasingesema tu watu wote wapeleke taarifa zao wenyewe?
     
  15. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Jioni ya leo saa 5:42 nimewaona makarani wa sensa eneo la ppf kiseke kwenye nyumba zilizopo upande juu wa barabara inayoenda Buswelu, wewe upo ppf maeneo gani?
     
  16. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Familia yako itaulizwa "Je kuna jamaa yenu aliyeko nje ya nchi?" Jibu NDIYO. Kiongozi wa familia ataulizwa tena "Huyo jamaa yenu yuko nchi gani?" Naye atajibu "Uganda!"
     
  17. Y

    YAKO Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hata mimi sijahesabiwa bado.
     
  18. TOFU

    TOFU JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nadhani serekali haikujipanga kwa hili.
    Kwa mtazamo wangu ingepaswa itenge angalau siku mbili hakuna kusafiri wala kufanya kazi yoyote Xsept Hospital ndo zifanye kazi kwa siku izo mbili
    Nadhani kwa mtindo ulioko hatuwezi kupata takwim kamili..........!
     
  19. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kunaaina nyingi za kukadiria kwenye takwimu hivyo wanawezafanya regression, interpolation au extrapolation kuwakadiria waliogoma au wale mliosahaulika. Kinachotakiwa ni sample ya kutosha kupata majibu ya uhalisisia wa population. Nina hakika sample imefika. Nafikiri wale mathemagicians ndio wakati wao wakufanya magics.
     
  20. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Napata picha utakavyokuwa unaulizwa maswali 62 kule Mahabusu na ulivyo bonge mbona kamasi zitakutoka, kwa kifupii jiandae kwenda kuhesabiwa mahabusu!
     
Loading...