Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikiwa hatutambui matokeo kuna haja gani wabunge waapishwe?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sokomoko, Nov 6, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tangu matokeo yatangazwe kwa ujumla nimekuwa ninajiuliza maswali mengi sana moja wapo kama wapinzani na wanamapinduzi hawaikubali tume na kwa mfano chadema na dr slaa wamegomea matokeo kuna ulazima kweli wa kuwapeleka wabunge bungeni? kama upo kwanini? na kwanini iwe sitaki nataka? Naomba tusiwe wanafiki hapa kama umeamua kuoga basi huna budi kuvua nguo na ukishayavulia maji nguo huna budi kuyaoga. Chadema na Slaa waamue moja kukataa matokeo na kushinikiza wabunge wao wasiingie bungeni nadhani dunia itasikia na sio kwa chadema tu hata vyama vingine vya upinzani! sio kukaa kipembeni unalalamika huku unakula posho wakati sisi watanzania wa kawaida tukiumia na ugumu wa maisha.

    Mtafakari tusikubali kutumiwa jamaniiiiiiiii
     
  2. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :smile-big::smile-big::smile-big: weee komea hapo? Ubunge walioupigania vile waukatae??? kwani ulisikia mahala wamepigana kwa sababu ya u-Rais???
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Subiri jibu lako kesho toka kwa Dr Slaa
     
  4. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa, kama kweli CHADEMA wanadai Matokeo yamechakachuliwa wasiwaruhusu wabunge wao kwenda kuapishwa, yaani wakithubutu kufanya hivi mimi na familia yangu wote waliotimiza miaka 18 wote tunakuja kuchukua kadi za CHADEMA.
     
  5. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hana jipya, tutatuma polisi wa kutosha akiongea kashfa kwa Rais wetu tu ataozea jela kidogo akajifunze adabu, tumemvumilia vya kutosha sasa tumechoka
     
  6. Mentee

    Mentee Senior Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama ilivyo jadi yenu. mtawatisha hadi watoto wenu!!! hatutishiki ng'oooooooooooooooooooooooooooooo!
     
Loading...