Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikitokea...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Jul 26, 2012.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Hivi ikitokea Filikunjombe, Nassari na Mdee walisema Zitto anafaa kuwa Rais/ni Rais ajaye; nini mustakabli wao katika siasa? na credibility ya hawa wanasiasa itakuwa vp? na popularity ya Zitto itakuwa vp? yangu mie masikio na macho kusubiria hizo tapes zenye ushaidi wa record zao!
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hao uliowataja hawawezi kusema hivyo kwa vile mhusika hana sifa za kuwa rais. Tujitahidi kuepuka cheap popularists. Kwanini hatukujifunza kwa Kikwete ambaye aliingia kwa njia hii? Zitto ana ambition ya kuwa rais lakini hana credibility. Ni mkabila kwa vile ameshindwa kuwakemea watu wake kama vile Kafulila wanaosema lazima rais atoke Kigoma. Ameshindwa hata kukishauri chama chake kiachane na wafadhili kama Sabodo. Ameshindwa hata kuoa!
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Zito zee zima halina hata mtoto limeishia kununua hummer kwa hela za kifisadi huyu bwana Mdogo lazima ni mwizi wa Mali za umma
     
  4. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kaka unapenda kutukanwa? Subiri waje wenyewe uone moto wake maana hawatakubali ukweli mimi niko kimya subiri kidogo wanakuja
     
  5. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Liwalo na liwe....
     
  6. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wabongo tunamatatizo,wakisema!kwani wakisema lzm iwe!?...by the way zitto haeleweki,msaliti so ni ngum sn
     
  7. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    zitto ana mtoto mmoja. nadhani zitto angekua mtu wa Moshi au Arusha kusengekua na shida.
     
  8. b

    beyanga Senior Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanatumia majina mengi sana nia yao ni kujifanya wasemaji kama wanachama wa chadema sasa muwaangalie wanapozidiwa singida na sumbawanga wanjifariji kwa kuwasema akina zito lema slaa lissu lakini ni haohao wanaotumia majina tofauti muwaogope kama ukoma ni bora warudi lumumba wakaombe posho upya
     
  9. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Nasubiri ukweli ukianikwa ndo ntachangia kwa sasa napita tu.
     
Loading...