Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikitokea pinda kupigwa chini what next?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Apr 20, 2012.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Huwa najiuliza ivi Pinda akipigwa chini does that mean baraza la mawaziri lote limepigwa chini au wao wanaendelea na majukumu?
    Msaada wa interpretation pls
     
  2. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kisheria ni kwamba waziri Mkuu akipigwa chini it means baraza lote la mwaziri linaanguka, hakuna mawaziri bila PM.
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Waziri mkuu ajae '2mpendekeze awae STEVEN NGONYANI coz Tanga haijawahi toa PM
     
  4. maphie

    maphie Senior Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tujiulize pia ikitokea hvyo nani anastahili kuwa waziri mkuu ndani ya ccm?
     
  5. K

    Kodemu Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona anayefaa kuwa wazir mkuu ni maguful pekee kwa ccm, wengne wez mtupu!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Our next PM nadhani awe Mwanzri au Magufuri
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii nchi itakuwa nchi ya mazonge.
    Ila kwa ccm inawezekana
     
  8. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Magufuli na mwanri? Ina maana nchi yenye watu 40+ m hakuna wenye kufaa bali ni Magufuli na Mwanri?
     
  9. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa katiba ya sasa, hivi inawezekana pm akatoka chama kingine, kama ndio... basi kwangu mr. lyatonga anafaa kuwa pm
     
  10. E

    Eugeniafaith Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kwa mtazamo wangu naona kama haitawezekana kumuondoa sasa.....i hope walioanzisha mchakato huu wana plan B,isijekuwa kama issue ya madaktari na waziri wa afya.......then.......
     
  11. King2

    King2 JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Next is mkwère.
     
  12. m

    madrid Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ili atuloge au????makamanda hawalogeki kwa taarifa yenu
     
Loading...