Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikitokea kwao wanarudia mitihani imetokea kwetu wamefuta matokeo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Isalia, Feb 9, 2012.

  1. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hili lazima tuseme hatupingi kama wanafunzi hawakufanya udanganyifu hilo lipo na nivigumu kwa mwanafunzi kupata majibu asijibu hilo tatizo kila mwaka linatokea kuvuja mitihani inategemea kiwango tu kweli mwaka huu z'bar lilikithiri hilo jambo lakini kuwafutia matokeo sio sawa lamuhimu kufutwa matokeo yote na kurudiwa mtihani kama mwaka 1998 au kwa kuwa limetokea z'bar bado tunajiuliza karibu skuli 13 kufutiwa matokeo hili jambo linaumiza sana wazanzibar tambueni iko siku moto utawaka.
     
  2. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna vituo umepurura tu mwanzo mwisho, vipi wamekufutia nawe nini?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    moto utawaka wapi?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmezidi uvivu wanafunzi nyie.
    kazi kula urojo tu, mlidhani mtafaulu by osmosis?
     
Loading...