Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikitokea kwako utafanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mom, Jul 1, 2010.

  1. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe ni mwanamke/mwanaume una rafiki ambae mlipatana sana na kuheshimiana. wewe umeoa/kuolewa nae pia ana mwenzi wake, sasa inatokea kwenye ndoa yako kuna migogoro mingi inayopelekea hata kuiona ndoa chungu. rafiki yako huyu humshirikisha katika maamuzi shida zake na ni mshauri wako mzuri.

    inatokea cku moja unaenda kwake baada ya kukorofishana na mwenzi wako huko home na unamkuta mwenyewe katika ile kukupoza upunguze hasira mnajikuta mko katika step nyingine ambayo hukutarjia na at the end mnafanya kitendo ambacho kimekua majuto kwako mpaka leo hii hutamani kumwona huyo rafiki tena!
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hebu fafanua.huyu rafiki ni wa jinsia moja? au tofauti?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Pole sana mom, ilikuwaje tena ukaamua kufanya infidelity?? Anyway ni shetani alikupitia.

    Sasa tubu dhambi zako na usirudie tena kutenda dhambi...............:lie::lie::lie:
     
  4. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wa jinsia tofauti
     
  5. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nitubu kwa nani? MR? au mke wa jamaa au?
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi kama huna amani moyoni hata wazo la kubanjuka juu linakuwepo ?

    haya tuambie kwa nini hutaki kumuona rafiki/au mpenzi ?
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa sijui ningefanyeje n ando nsha do na rafiki

    is it possible to undo?
     
  8. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kosa kama hilo ulilofanya si unakua umeshaharibu urafiki wenu! hapo kwenye red cjui kwa kweli lakini ni kweli imemtokea my very best frend, nami nilimshauri aije kumweleza mumewe kitu hicho
     
  9. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bht nawe unachekesha! sasa hapo nawish ingekua possible
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa kuanzia ...............i dont believe na marafiki wa karibu sana hivyo wa jinsia tofauti. U r either in a relationship na huyo rafiki yako au u stay away from each other.

    hii dhana ya 'rafiki yangu tu' siielewi............hivi mwanamme unamruhusu vipi mkeo kuwa na rafiki wa karibu hivyo mwanamme mwenzio?
    mimi kwa upande wangu mume wangu siwezi kumruhusu rafiki wa karibu hivyo wa kike...............ataniwia radhi
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah afadhali.nilitaka kuogopa sana.Hapo cha kufanya ni kama alivyosema Mtumishi wa Bwana Chrispin.Tubu dhambi zako kwa maana ni mwema sana.Zaburi ya 32:3-4 inasema hivi.....'3.Bwana kama wewe ungehesabu maovu EE Bwana nani angesimama?4.Lakini kwako kuna msamaha ili wewe uogopwe......
    Na ukishatubu AMINI kuwa umeshasamehewa dhambi zako na Mungu hatazikumbuka tena hivyo na wewe usitende dhambi tena na usijihukumu tena.
    Amen
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    uk-ido na rafiki yako mnaharibu au ndo mme-cement urafiki???

    nachekesha tena mamiii, nimeuliza....maana kama yakimwagika hayazoleki basi utafanyeje sasa??!!
     
  13. C

    Chipyopyo Member

    #13
    Jul 1, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajali huwakumba wanaochukua na wasiochukua tahadhari!! Ingawa kwa anayechukua tahadhari humjia katika madhingira ambayo hayakwepeki (mfano hayo ya kwako)

    Hupaswi kujuta but ni funzo la kukuongezea umakini ili lisitokee tena.

    Onana na mwenzio ili ujue moyoni mwake alidhamiria au ni ajali kama kwa upande wako.
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Kabla ya kutubu niambie kwanza kwanini ulimua ku-infidelaizi?
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    chrispin ......hebu nikuulize kidogo................wewe huwa unamruhusu mkeo kuwa na rafiki wa karibu wa kumhadithia matatizo yake yooote mwanamme ?
     
  16. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ckuamua ilikuaja naturaly
     
  17. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwan gaijin hujawahi kuwa na rafiki wa jinsia tofauti b4 marriage na je kama alikuwa after marriage urafiki ulikufa?
     
  18. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ule urafiki uliokuwepo utakufa kabisa yataanza madhambi ya infidelity
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Hebu rudia swali lako mama. Naona kama sijaliona vizuri............... Yaani mama watoto wangu awe na rafiki wa kiume ambaye anaenda kumwambia matatizo ya familia yangu? Yaani............. Sielewi bado.:mad:
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mom ....kusema ukweli sikuwa na rafiki wa jinsia tofauti wa kihivyo.............rafiki close nnao lakini sio wa kwenda (a) kwake (b) sehemu private tuko na yeye tu.

    juu ya hivyo, baada ya kuwa kwenye ndoa nimepunguza urafiki...................sitafutani nao kihivyo, na kuwatafuta kwangu ni kuwaalika kwangu for dinner or lunch na mimi na mume wangu...................mimi na yeye faragha hamna hata kidogo.

    at the end now wamekuwa rafiki wa mume wangu kuliko mimi...................wanatafutana bila ya mimi kuwa na habari.

    kwa ufupi urafiki umepungua...........status yangu haini ruhusu kuwa na marafiki wa kihivyo nafikiri
     
Loading...