Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikitokea hawa wakawa viongozi wako je utapenda??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Nov 15, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Siasa siku zote ni mchezo mchafu kama wahenga wasemavyo sasa mimi ninauliza hivi ikitukea hawa wakawa viongozi wako utatarajia nini??Katika serikali ijayo??

    • RA-Waziri wa Fedha mipango na Uchumi!
    • EL-Waziri Mkuu
    • YManji-Waziri waviwanda na Bashara
    • Y.Makamba-Waziri wa habari
    • A.Kinana-Waziri wa ulinzi
    • Shimbo-Waziri wa Mambo ya ndani
    • L.masha waziri wa mambo ya nje!:peep:
    • Hii team inaweza kuliongoza Taifa letu??kwa speaker tuliyenaye??
     
Loading...