Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ikisimama panda

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtende, Mar 27, 2012.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mtoto alikua amelala chumbani kwake, ghafla akakurupushwa na sauti za migongano na miguno zilizokua zinatokea chumbani kwa wazazi wake, kwa mbali akasikia sauti ya baba yake inasema "ikisimama panda" mtoto alilala na maswali mengi sana kichani then asubuhi wakiwa wamekaa meazani wanakunywa chai akamuuliza baba yake

    mtoto:dad is there any daladala inside your room?
    baba:not at all, why are you asking?
    mtoto:last night i heard you told mumy ikisimama panda
    baba na mama:!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    aitheeeeeee!
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Uswahilini noma chumba ki1 familia nzima bac ukilala watoto wapo macho kusikiliza dah!
     
Loading...