Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Ikimegwa haifanyi alama"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Mar 9, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari zenu Wana Jf

    Hayo maneno (Ikimegwa haifanyi alama) nimepewa na mpenzi wangu ambaye nimemgaramikia kwa mambo mengi

    na nilikuwa na mipango mingi sana juu yake.

    Baada ya kumwambia asivae nguo za mitego wakati akienda kazini, na alipobaini kuwa namfatilia, ndipo akakasirika

    na kuniambia kuwa hapendi kufatiliwa, na nisijisumbue kwa sababu hata akimegwa, ile mashine yake haiwezi

    kuwa na alama yoyote, kwa hiyo hakuna haja ya kupata pressure bure, nimehuzunika na kusikitishwa sana na kauli

    hii cause mpaka sasa hivi nimemgaramikia sana huyu mtu. Sina hamu na maisha, sasa hivi ninatafakari mambo mengi sana
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,039
    Trophy Points: 280
    Huyo ni wa kiume ama wa kike?
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni wa kike........hujasoma uzi wangu wa juzi??
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,039
    Trophy Points: 280
    Hapana, sijausoma.

    Umebadili mwelekeo siku hizi?
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ww Nyani............Acha uchokozi
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,039
    Trophy Points: 280
    Sio uchokozi bana...

    Halafu mbona fesbuk sikuoni siku hizi...? Umebadili jina?
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi niko sana, usiku na mchana. Tusimwage mtama hapa jamvini, tutaongea zaidi fesibuku
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    boflo huna haja ya kufa kwa mawazo.Sio vizuri kumfuatilia sana mtu,kuhusu mavazi unaposema ya mitego una maanisha nini?maana kuna mtu ana jishepu hata akivaa buibui watu watategeka.Wadada wa dunia ya leo usitegemee atavaa kama muumin wa kanisa la mashahidi wa jehova labda kama anavaa za kuonesha tumbo,kitovu,maziwa kiuno lkn kama ni hivi visuti vya kubana bana na vimin vya wastan muache au mshawishi avae unavyotaka pole pole mwishon atakuelewa.
    Hiyo ya kutoacha alama nadhan anamaanisha kuwa hata umfuatilie vipi kama anataka kukucheat atakucheat na hutajua hivyo unajisumbua kumfuatilia na yeye hapendi.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,039
    Trophy Points: 280
    Lakini si unajua mimi ni CIA?
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhmmmm. . .

    @Boflo . . kwani we ulitaka iwe inaacha alama?
    Mwache atumie naniii yake apendavyo. . .kwani umeilipia mahari?
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    A million dollars question!
    :A S 13:

     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,039
    Trophy Points: 280
    Mbona unaguna?
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    hongera kwa kupata rafiki wa kike Boflo
    Nimependa siginecha yako.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ahhhhh basi tu nlishindwa kuwasoma kimya kimya.
     
  15. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli hiyo inauma saanaaaa.... dah.. Poole
     
  16. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tehe tehe.........Nyani sasa umekiri mwenyewe
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,039
    Trophy Points: 280
    Aisee umemuona Bala sehemu yoyote ile? Namtafuta kichizi
     
  18. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yaani mngejua jinsi mnavotupa shida hapa duniani..

    Sijui tufanye nini?
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hatuwapi shida wala nini. . .
    Shida mnajipa wenyewe.
     
  20. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Labda kakuona weye BWABWA..
     
Loading...