Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikikutokea hii HALI NA MKEO/MPENZIO how i'd u react?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Jun 4, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umejitihadi ukamtimizia haja yake ya kumpeleka out kwenye concert ya maisha yake kumwona mwanamuziki aliyetamani maisha yake yote kumwona/kuwaona. Mara anatambulishwa mwanamuziki jukwaani zinapigwa fataki pale za kuonyesha star anaingia mara anaanza kulia akimwona tu anazimia mfano mzuri cheki clips za Michael Jackson. Akizinduka anang'angani kwenda mbele kucheza naye anazuiwa na walinzi anaforce kwa kujigaragaza chini mpaka star/mwanamuziki anasema mwacheni aje akifika pale jukwaani anamkumbatia na kuanza kulia. hivi uta react vipi katika hali kama hii. Akirudi toka jukwaani utaendelea kutabasamu na kucheza naye tuu??? Ni swali tu tu shee mawazo labda mimi nakuwa mshamba hapa.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nguli uliiona kwenye concert ya Fally Pupa nini maana kuna mdada huwa anaonekana alivyong'ang'ania kupanda jukwaani hadi nguo ikamchanika.

    BTW: Kusema ukweli si kwenye concert tu bali popote mie nafikiri wapenzi tunatakiwa kuwa na staha japo kidogo hata kama mziki unaupenda kiasi gani au mwanamuziki unampenda kiasi gani si vema kufanya vitu ambavyo unajua vitamkwaza mwenzio. Maaana utakuta mwingine ametoka na Mr. kwenda mziki sasa kisa anaupenda basi atanyanyuka kwenda cheza na yeyote mradi kacheza- saa nyingine tunakaribisha vishawishi wenyewe.

    ingekuwa mimi- pale alipozimia tu ningemrudisha nyumbani na kama angeng'ang'ania na kupanda jukwaani basi mara atakaposhuka jukwaani angenikuta nimeshatangulia nyumbani.
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapa kuna mawili..maana kuna mtu inatokea tu anapenda kumuona mtu fulani kutokana may be umaarufu wake na hii haimaanishi ana hisia za kimapenzi.....we nenda tu siku Brazili wanapotua uone watu watakavyomshadadia Kaka....
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Gosh ni kweli usemayo Sio njema kabisa Nguli haileti picha nzuri katika mahusiano ..Ila siku akija Denzel Washington nitaomba muzee anipe chance nikamkumbatie kidogo tu .....sijui mapromota watamleta lini ?
    Pole Nguli kama yamekukuta..
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe ni mwema sana mimi hata nyumabani asingenikuta....najiuliza swali hivi kuna siku aliwahi kuzimia kwa kuniona??

    umenipa angalizo lingine siiajabu mpaka wake za wakubwa wakazimia unakumbuka enzi za kanda bongo man pale Nairobi?

    ha ha ha halijanikuta nilikuwa saloon jana nikaona vedeo ya mkongo aliekuja da kufanya shoo......
     
  6. Mwazani

    Mwazani Member

    #6
    Jun 4, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! shoga kumbe na wewe ni wale wale!
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Nguli na we ukipata chansi ya kum-hug Beyonce itakuaje?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sasa kumbe nifanyeje Mwazani nimesema nitaomba ruhusa,ruhusa yenyewe kuna kukataliwa na kukubaliwa ,,......
     
  9. Kakungulume

    Kakungulume Senior Member

    #9
    Jun 4, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haivutii hata kidogo kuona mpenzio akimuhusudu mtu mwingine tofauti na wewe ambaye anasema ni wake wa maisha............
    HAIVUMILIKI HATA KIDOGO....ni KOVU TAYARI.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 4, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kwa ishu hii, ni kumchukua juu kwa juu na kurudi nyumbani sidhani kama furaha ya mtoko itakuwepo tena hapo.
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nguli .........mwanamke anaweza kufikiri anatamani kumuona mtu fulani sana lakini naamini kama anakupenda wewe na hana mawazo ya kitoto mtakapomuona huyo mtu mwengine wala hatang'ang'ania kumgusa, kumkumbatia wala kucheza nae
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wengine wanaweza kushusha makonde hapo hapo...Ila huyu dada wa kwenye Fally Ipupa alivuka mipaka
     
  13. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Moyo utapoa ghafla na naamini njia za kurudi zitakuwa mbili
    Moja yangu nyingine ya kwake na huyo staa wake...
    Huyo ni staa...wangapi anawahusudu kimyakimya...na kujirahisi...
    TAFAKARI...
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Itakuwa kawaida sana, infact mimi sizimii wanamuziki hata kidogo wala wacheza cinema nna appreciate kazi zao na vipaji vyao. Mimi napenda kuwa karibu na interlectualz kama akina Moyo alieyeandika kitabu kile cha madeni ya afrika akina Mandela tuta discuss kile kitabu chake cha mwendo mrefu kuelekea Uhuru/long walk to freedom. Au mtu kama Kiranga wa JF tuta discuss mambo ya poet kidogo na kuumiza vichwa katika kujibizana.
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Beyonce ilikua mfano tu mkuu, namaanisha mwanamke unayemhusudu sana.
    Hata hivyo wanaume ni rahisi kudhibiti hisia kuliko wanamama
     
  16. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #16
    Jun 4, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja FL1 na mimi ningependa kumhug ila si kwa nia ya mapenzi ila ni kwania ya kuwa fun wake that's all
     
  17. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona hiyo afadhali...
    Vipi ikiwa atapanda jukwaani na kuanza kumsasambulia mwanamuziki huyo?
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu ndo maana nikasema anamuhusudu kivip?
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hili linahitaji special thread
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jun 4, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,043
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli nitavunjika moyo na sidhani kama uhusiano wetu utakuwa kama ulivyokuwa zamani. Kwa mke kukufanyia hivyo ni kukuonesha dharau na kutokukuheshimu. Pia tendo lake hilo ni ishara tosha kuwa ni mtu mdhaifu na asiye na msimamo. Sitashangaa tendo hilo kuwa ndio mwanzo wa mfarakano wa ndoa yetu (kama kabla yake kila kitu kilikuwa poa). Na sijui nitalichukuliaje lakini ninachojua sitalifurahia hata kidogo. Nitahoji pia maadili yake, busara zake, akili pamoja na hekima zake kwani wanandoa wanaopendana na kusheshimiana hawawezi kamwe kufanyiana hivyo. Ndio maana moja ya kanuni zangu ktk mahusiano ya kimapenzi ni kumheshimu mwenzako popote pale:alipo na asipo.
     
Loading...