Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ikikukera iache, usicomment

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mbimbinho, Apr 13, 2012.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Mzee mmoja alienda kufanyiwa upasuaji wa makende (korodani/pumbu) zake, wakati tabibu amezitoa zile korodani na kuziweka pembeni huku akiendelea na tiba bahati mbaya paka akazipitia katika mazingira tata kisa aliacha mlango wazi. Tabibu akaamua amwekee viazi ili alinde kibarua chake. Baada ya siku kadhaa yule tabibu akakutana na mgonjwa wake na kumwulizia hali yake.
    Tabibu: Unaendeleaje?
    Mgonjwa: Naendela powa sana ila kuna kitu kimoja tu ndo hakiendi sawa.
    Tabibu: Nini hicho??
    Mgonjwa: Badala ya kuota mavuzi naota MATEMBELE!!!!
    .................KUCHEKA NI AFYA.....................
    USIKU
    MWEMA
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii imeshapostiwa hapa mara kibao..
     
  3. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,657
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Dah, kweli imenikera ngoja niipotezee tu.
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Rejao hulali?
     
  5. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Sikomenti!
     
Loading...