Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ijumaa njema

Discussion in 'Jamii Photos' started by lukindo, Apr 27, 2012.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,950
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280
  2. A

    Aine JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii kali ya ijumaa!!!!!!!
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kumbe inaruhusiwa?
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hapo ni nje ya msiti ni sawa tu
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    loh, hii imekaa ndivyo sivyo maana sala ni sala. Inahitaji kujiandaa na sio kukurupuka, ngoja niende kwenye Msahafu kuangalia mwongozo wa hili
     
  6. I

    Iron-rock Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sala popote!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inshallah..
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sala popote lakini sijasikia wala ona na viatu tu, nyao ni mojawao wa vitu safa wa mwili wa binadamu vinavyotakiwa viguse chini/ardhi wakati wa kusali ie sujud
     
Loading...