Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ijumaa ndo hiyoooo. natafuta mwana jf msafi kwa ajili ya wikiendi hii...siriazi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshaji, Mar 16, 2012.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani jamani akina dada nisetirini mwenzenu upweke huu.
    Natafuta mwana jf msafi wa ukweli kwa ajili ya wikiend hii. Garama kila kitu kwangu na nakuhakikishia hautaboreka. Utakula na kudeka kwa kiwango utakacho.

    Tafadhali tafadhali, nawasubirini kwa hamu kubwa.
     
  2. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Kwa nini usirahisishe kazi tu na kwenda ku-fish pale Joly Night Club?
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    najua wana jf ni watu makini. kwa hiyo akina dada watasikia kilio changu.
    nataka mtu standard ambaye hata ukikaa naye sehemu unajua kuwa kweli nimekaa na kifaa.
     
  4. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,324
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Wanaogopa jina hilo
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    UKIWA NA MWANAUME HUYU JUA UNAPOTEZA MDA WAKO.....
    1.kukutana anataka kukupapasapapasaa tu hakujui humjui)jua hicho ni kimeo)
    2.anakupigia simu eti nikufate home twende tukalale..(aliyekuambia ninausingizi nani)
    3.anapenda sifa kuliko muonekano wake na sifa zake ni vitu viwili tofauti...
    4.ukiwa uko nae anapenda kupigia simu watu na kuongea kwa nguvu sana nipoo na demu wangu hapa tunakula beer(jua anakutangazaa huyooo watu waje wakuchore unatembea na kimeo
     
  6. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pale Wachina Laki moja,short time,wabongo si chini ya 30 elfu... Kama nia yake ni sex... Kwa mwana JF labda anataka company tu...
     
  7. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uliposema "siriazi",nikadhani umeweka na Cellular No yako,sehemu unazopendelea na aina ya vinywaji,na vitafunwa unavyotumia kwenye mtoko.. Kumbe ....

    Bora uzi wako waupeleke chit chat...
    Mods kazi inawazidia naona...
     
  8. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mbona wameshaanza kuja huku pm
     
  9. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yah nataka kurelax na mwanajf wa kike
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Amini nakwambia ukija kwangu hutaboreka na utaenjoy sana.
     
  11. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    halina shida yoyote. waje tu.
     
  12. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Smile mbona kama unama"experience hivyo. Yashakukuta hayo nini lv.
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    shetani at work
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    una sh ngapi maximum?
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    acha tu my love dunia hii .ngoja nimsome huyu cameruni kwanza
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    devid kameruni
    Join Date : 16th March 2012
     
  17. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nashukur kuniita shetani mkuu
     
  18. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unauliza pesa kwangu..? utazikimbia mwenyewe na wala siwez kufilisika.
     
  19. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana lolote huyu, ni walewale, pengine hata bill ni wewe atakutegemea ulipe, utasikia cjui atm card imemezwa, cjui nini, lol!!!
     
  20. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani ulipatwa na masahibu gani simile
     
Loading...