Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ijumaa- Mbuzi Katoliki.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vivian, May 4, 2012.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani Ijumaa ya Leo naona kitu ambacho kitaweza kunipa furaha na kuniondolea haya mastress ya wiki Nzima ni kula huyu Mbuzi wa kikatoliki aka white paper.

    Kwa hapa Dar najua Pale Didz Masaki ni mwisho wa maneno.

    Hivi kunasehemu nyingine Naweza pata quality nzuri zaidi. Naona kama Didz nimepazoea sana.

    Jamni nawatakia Weekend Njema.

    Wale wenzangu wa Manu. Tuombe Mungu Cisse afanye mamombo jumapili saa 3:30. Nitakua kwenye screen kubwa pale bilionairs Club.

    Huu utakuwa muda wa kusahau issue ya Baraza la mawai... sorry mawaziri.
    Please drink responsively. Ama?
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    vivian hii ijumaa itakuwa njema...nimekumiss sana...
    vip ile proposal yangu?...aaaah au nimewahi sana kuulizia....NYS
    hivi ddz kitimoto si itakua elf 30 kilo moja?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Njoo kwa rasta ..Regent ursino..kuna Kiti moto kizuri...na jioni karibia..pale..Masters Club...tujipe kampani. vivian
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mtu chake hapo kwa rasta hapo aisee acha kabisa kwanza umenikumbusha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    BAGAH Didz kitimoto kilo moja ni 10,000/= halafu kumbe wewe ni bahili? aha? nimekukamata!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mtu chake hiyo ni Dar Kweli?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    The Finest kwa rasta ipo mtaa gani iyo? leo nina hamu na mbuzi katoliki sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mimi napita_maake hii kitu inaitwa dar naisikia kwa watu tu,.....kwetu kisiju
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    aaah mama starehe zingine ni adhabu sasa...afu pia ujue kitimoto tamu inapatikana kwenye mazingira ya OVYO OVYO...utafiti nimefanya vivian
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kiss juu Ndio wapi huko
     
  11. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama wapi BAGAH?

    sehemu yeyote wanaochoma hiyo nyama ndio wanaweka kwenye mafuta ndo poa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Dar hiyoo...mitaa ya Regent...karibu..kuna kitimoto balaa,,ukitaka cha kuchoma..kiko..pia.. vivian
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Yeah_nyie watu wa dar sio rahisi kukujua huku...natamani kuijua dar_plz da vivian naomba unipe ofa ya kuja huko ili nami nipajue..nijue hata hizo sehemu wanazo uza mbuzi kato....mmmmmmmh.
     
  14. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unaonekana mdogo sana.
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hebu njoo hapa kwa MAMA KAMCHE leo jioni....ikichomwa ndo mzuka...sio kutia tena kwenye wese!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Sio mdogo_ni mbaba wa watoto watano na ni miaka zaidi ya 50,...sema dar sijapata bahati ya kupajua.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    vivian iko regent ursino....karibia na Masters Club
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Hivi pale nyuma ya msimbazi centre wameacha...ilikua murua sana.
     
  19. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mkuu@The Finest..Regent iko mbali kdg na Masters Club..ila hapo kwa Rast ndio penyewe kwa kitimoto..
    ..Masters iko maeneo iliko Bilionaire..na regent Ursino..iko njia ya kuingia AAR...karibuni..maana pale mie sebuleni...

    . vivian...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. S

    Starn JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    DiDz sio mahala hovyohovyo na white paper yao ni nzuri.
     
Loading...