Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ijumaa kareem

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Globu, Jan 20, 2012.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    A,alaykum. Nawatakia ijumaa njema. Wanajamvi wenzangu wote na Watanzania kwa ujumla. M/MUNGU Atujaalie kila la kheri na mafanikio katika maisha yetu ya duniani na Akhera. Atuondoshee balaa, nuksi na kila baya. AMEEN.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ustaadh, tafadhari sana unapokuwa msikitini uwe unawakumbusha waislam wenzako umuhimu wa shule ili wakapate maarifa ya kukabiliana na changamoto za hapa duniani
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Ameeen
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Ameen .
     
  5. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huu ni upumbavu mtu unaacha kazi unawatakia karim watu....hatutaendelea tukiwa na mawazo haya
     
  6. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Changamoto unayo wewe na wenzangu, pamoja na elimu uliyonayo bado hujatambua tofauti ya ''mtu'' na Mwenyezi Mungu !
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Amiin inshaallah.
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Love for All, hatred for none.
    Moja ya silsila za waislamu ni kutakiana kheir kwa ajili ya ibada takatifu ya Jumaa, siku hii huwa ni muhimu sana kwa waislamu ndio maana tunatakiana kheri. Ingalikuwa Tanganyika hii ni above 80% waislamu...Ijumaa ingewekwa kuwa ni siku ya mapumziko kwa utekelezaji wa ibada hii takatifu. Lugha & ukali wa maneno yako...hayapendezi katika jumuiya za kistaarabu na zinazovumiliana.
    Ukitazama wewe mwenyewe umetuma thread-post yako @ 1340hrs ikiwa ni ndani ya masaa ya kazi katika kulitumikia taifa letu hili, JE HUKUTAZAMA KUWA NAWE UMEIBA MUDA MAHSUSI ULIOUPOTEZA HAPA JF NA KUACHA KULITUMIKIA TAIFA KTK KULILETEA MAENDELEO?
     
  9. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    point.
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kuna watu humu mkuu huwa wanakurupuka tu na kuona wafanyacho wengine ni cha kishenzi ila afanyacho yeye ndicho bora
    huwa nashindwa kuwaelewa watu wa namna hii,kwanini ujione kuwa wewe ni zaidi kuliko mwingine? post yake kaituma wakati wa kazi lakini bado anawatukana wale waliotuma post wakati wa kazi hahahaha du JF inavichwa vya kila aina
     
Loading...