Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ijumaa, Je ni kweli Siku ya Shetani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Mar 12, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasikia ljumaa ni siku ya misosi, mitungi na mikasi.
    Misosi ni vyakula vya anasa, mitungi ni pombe na mikasi ni ngono.
    Vitu hivi ni vya shetani.
    Je siku hii ya ljumaa ni siku maalum ya kumtukuza shetani na mambo yake?
     
  2. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi umesikia toka kwa nani UJINGA HUU??????????????
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Baadhi ya watu wanaamini hivyo, inasemekana ni siku yenye balaa kwani wapinga kristo walimuua Kristo siku hiyo pia.
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kumbuka pia Yesu mwana wa mungu aliteswa siku ya Friday.....hii siku nuksi nini!!

    Why Friday.

    1. Watu wanatoroka kazini mapema
    2. Watu wanatumia pesa nyingi kwa mambo ya anasa
    3. Watu wengi wanarudi majumbani kwao the next day - yaani kuanzia saa sita na dk 1 onwards.....
    4. Memo nyingi za warning au kufukuzwa kazi zinatolewa Friday
    5. Watu wengi wanaambukiwa ukimwi siku ya Friday
    6. Madeni mengi hayalipwi Friday
    7. Simu nyingi za viganjani zinafugwa siku ya Friday jioni - tusitafutane
    8. Nguruwe wengi wanakata roho siku ya Friday
    9. Machangu wengi wanapata pesa siku ya Friday
    10. Watu wengi wanaibiwa siku ya Friday, hasa pesa, laptops nk
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Siku siyo mbaya...
    Dunia siyo mbaya.....
    Wanadamu ndiyo wabaya.....
    Mungu ,according to Bible alizitumia siku zote saba,alifanya kazi siku sita jumapili mpaka ijumaa na jumamosi alipumzika.Na kila alichokifanya aliona kuwa ni chema including siku.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Binadamu wenyewe ndio wameifanya iwe hivyo. Lakini hata hivyo misosi, mitungi na mikasi havina siku maalumu.
     
  7. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakuna siku ya shetani ndugu, shetani yuko kila siku hana siku maalumu kwake.
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha wimbo wa Samba Mapangala na Orchestra Vilunga
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi vyakula navyo ni anasa za shetani au kitimoto ndo cha shetwaniii?kwa wakristu ijumaa ni siku ya nzuri kwa maandiko yaonesha ndio siku ya Ukombozi wa mwanadamu...Jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu akamtoa mwanae wa pekee afe(ijumaa) kwa ajili ya wengi (sisi wanadamu)..so hii siku nadhan shetwani anaichukia mana wanadamu tulikombolewa
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Inategemea na akili za mtu jtatu mpaka jpili zote zina masaa 24 ...usiku na mchana ..............
     
  11. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ...."this is the day that the LORD has made, we will rejoice and be glad in it"..........:D
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    kwanini ikifika ljumaa sisi tulio Wakristo tunasema Thanx God its Friday?
    Kwanini tusiseme ..ohhh my God, siku mbaya imekuja, Mungu tuepushe nayo?
     
  13. m

    mubi JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ,Inategemea na akili za mtu jtatu mpaka jpili zote zina masaa 24 ...usiku na mchana .............], First Lady, I have been following all your coments on JF. You have been so nice on answering and or commenting on issues, you lovely. How did the name Black september or Friday thirteen come from?
     
  14. senator

    senator JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Refer my post above....ni siku ya kukombolewa mwanadamu..thats y people thanked GOD!!!
     
  15. senator

    senator JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kuna maelezo mengi saana kuhusu hiyo siku naona tembelea kwenye google au other search engine u'll get all the details.
    Friday the 13th, 'the most widespread superstition'
    Friday the 13th occurs when the thirteenth day of a month falls on Friday, which superstition holds to be a day of bad luck. In the Gregorian calendar, this day occurs at least once, but at most three times a year. Any month's 13th day will fall on a Friday if the month starts on a Sunday.
    http://en.wikipedia.org/wiki/Friday_the_13th
     
  16. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    We Kiranja mkuu unatafuta ugomvi na watu
     
  17. L

    Lukwangule Senior Member

    #17
    Mar 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe nani alikuambia jumamosi unayoijua wewe? mungu alifanyakazi siku sita na siku ya saba alipumzika. Ndio maana inasema ilikuwa siku ya kwanza ikawa usiku ikawa mchana. Nakuuliza nani kakuambia wkamba mungu alipumzika jumamosi? jumamosi tulijipangia sisi bwana kwa sababu zetu tu za kutambua mambo. na Ijumaa si siku ya nuksi ni siku ambayo binadamu alipashwa kufurahi kwa kuwa daraja liliumbwa upya kati ya Mungu na wanadamu nuksi ipo wapi? kinachofanyika ni shetani kuwatibua watu kwa kuwachomekea tamaa zao na kuzilipua kwa kuwa wanapumzika kuanzia ijumaa hadi jumapili usiku. kama unasikia utasikia wacha hadithi
     
  18. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    HALI yangu ni tete
     
  19. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hakuna siku ya shetani duniani ,siku zote za mungu sema binadamu ushetani wako ndio unakufanya uchague siku gani ya kufanya maovu.wewe kafanye ushetani wako siku yoyote unayojisikia hakuna atakaye kuzuia mkuu kama hivo vitu ulivyovitaja ni ushetani.
     
  20. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Heri mimi sijasema
     
Loading...