Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ijue picha ya mama aliyetaka kubakwana na Strauss-Kah(Boss wa IMF)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by engmtolera, May 19, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    ila ni kifaaa,ingawaje ana mtoto wa miaka 9,lakini umbo na sura yake bado ipo hewani
    -
    Jina lake ni Nafissatou Diallo, 32, mjane, mwenye mtoto wa miaka 9. Ni raia wa Guinea aliyehamia

    Marekani
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Huyu Mdada anazungumza French, Boss wa IFM anategemea kugombea Urais France..... Let me connect the Dots!
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jna lake zuri linaishia na ... Diallo!

    Kuna Diallo kule Mwanza!
     
  4. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Forum ya photo
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kua alimuona ni nyani akaamua kudhalilisha!
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Du! kweli mtandao kiboko!
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Makitu inatsha, mtoto mtamuuu!
     
  8. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watu wanatengeneza na kumualibia jina
     
  9. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasemekana ni Mzaliwa wa
    Senegal
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Sipati picha ingekuwa wahudumu wetu hapa bongo. Ile kuangaliwa mara moja tu, kishalegea.
     
  11. m

    mzighani Senior Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    boss kategwa na yeye kanaswa
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hakuna kitu lao moja tu uozo mtupu...
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha kutegwa. Jamaa nasikia ndio zake. Sasa amekutana na arobaini yake. Mbona alikimbia. Mbona hata simu aliisahau. Mbona amekimbilia kujiuzuru mapema hivi. Ngoja apigwe mvua.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wa kawaida sana.
     
  15. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tupe ya kiunoni
     
  16. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapa nimeamini uzuri wa mtu upo machoni kwa mtu. lol
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hata mimi ningebaka.
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukisoma vibweka vya huyu BOSS (Dominic) utashawishika kuamini kabisa anaweza kutenda kosa la kubaka

    jamaa anavituko vingi vya mambo ya ngono.
     
  19. r

    rubby Senior Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mzuri:biggrin1:
     
  20. Micado

    Micado Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msiwe judgemental hivyo kwa kusikia rumors za upande mmoja wa story....pia mjiulize kwan nini hii kashfa imejotokeza hivi punde tu wakati anataka kugombea urais.
    It all makes good sense with the timing of the story.
     
Loading...