Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ijue nyota yako...katika simu yako.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Maalim Jumar, Dec 28, 2010.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hello JF members!
    Na wale wasomaji !
    Kuna uzushi mwingi hasa katika hii tasnia ya Utabiri...mara hivi mara vile!
    Sijui shaka zao ni nini? Kuliko kuponda usichokijua bora ukae kimya bana!!
     
  2. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mtandao wowote hapa TZ.Andika neno MAALIM acha nafasi MSHALE tuma kwenda 15771. Ondoa neno mshale andika nyota yako. Utaipata huduma hii kila utapotuma msg.
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi bado kuna watu wanaamini haya mambo? Haya bana watakutumia, be ya SMS ni Sh. ngapi?
     
  4. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wapo wengi Rich!
    Tatizo nlioligundua ni vile wataalam wake hawataki kuwa wakweli.
    Ndicho kinapelekea kutoamini na kufuatilia. Hata wewe anza utaamini na utaendelea kunifuatilia kwenye topics zangu!
     
  5. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pia unaweza tazama Gazeti la Mwananchi uk wa Nyota kila siku za wiki.
    Ukitazama EATV (CHANNEL 5) katika kipindi cha Friday Night Live(FNL) nakuepo kila ijumaa ya mwisho wa mwezi.Huelezea machache hasa matukio ya kila Nyota kwa mwezi.
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tangu sheikh Yahya atupige changa la macho,profession hii nimeiweka kapuni. Lets try to live according to nature,truth shall tell.
     
  7. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Gsana!
    Umenfurahisha kweli kweli.
    Naelezea fact ya hiyo ilm...siwezi elezea mtu aliekubabaisha. Hebu fikiria pale!......(MNH) madudu yanayofanywa na baadhi ya madaktari...kwa mtazamo wako utatushauri tusiende pale kupata huduma?
     
Loading...