Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ijue MAT(Medical Association of Tanzania)-mtetezi wa madaktari Tanzania

Discussion in 'JF Doctor' started by meningitis, Feb 10, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    chama hiki kimeibuka kama mtetezi thabiti wa haki za madaktari ni vyema basi kwa yule anayekifahamu kwa undani atujuze!
    baada ya kugoogle search nimeibuka na taarifa kidogo kuhusu MAT

     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ahsante Meningitis kwa kutukumbusha na kuwaelimisha wengine!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mwenyekiti wa MAT dr mkopi yupo humu?kimsingi hiki chama kinaweza kusimama kama CWT,nilichokiona TUGHE ilikuwa imewatekeleza madaktari na watumishi wengine wa afya.TUGHE imekuwa weak sana ndio maana tunaona vyama kama MAT,TANA,TALGWU vinapata nguvu.nadhani wakati umefika wa MAT kufikiria kujitoa tughe kwa sababu interests za watumishi wa serikali kuu zinaweza kutofautiana sana na mambo ya afya.
     
  4. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    MAT ipo mbioni kusajiliwa as a trade union so tughe soon tutaachana nao
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hili likifanyika itakuwa safi sana,hivi mwenyekiti wa TUGHE ni nani au ndo yule anayeitwa mgaya?
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Kuna waziri mmoja alidai hiki ni chama cha hiari...ilionyesha jinsi gani upuuzi umejaa vichwani mwa wanasiasa wa tanzania
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kama sio mponda ni nkya huyo!
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tucta...
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    thanks,huyo wa tughe sijawahi hata kumsikia kuongeaongea kwenye T.V lakini mishahara inafyekwa ile mbaya!
     
  11. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Dr. Chichi naomba nikusahihishe kidogo mkuu, MAT ni profession association hatuwezi kuisajili as a ttrade union, ila tumeunda a trade union ambayo itawajumuisha Madaktari, meaning dental and MDs and above, wafamasia, na tayari katiba yake tuitengeneza i was one of the task force tuliyoiunda wakati wa mkutano wa MAT Mwanza na hadi sasa katiba ipo tayari na tumeshaiwasilisha kwa msajili wa vyama vya wafanyakazi, so very soon tutakuwa na trade union na wote tutatoka TUGHE, TALGWU, etc,
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nadhani ni muda muafaka kwa madaktari kuipa mkono wa kwa heri TUGHE kwa sababu imeonekana haijali maslahi ya madaktari na wahudumu wa afya kwa ujumla.
     
  13. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mkuu umenena vyema kabisa,
     
Loading...