Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ijue historia ya kiduku Tanzania!

Discussion in 'Entertainment' started by Dijovisonjn, Jul 6, 2012.

  1. Dijovisonjn

    Dijovisonjn JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wengi wanapenda kucheza au kuona wengine wakicheza KIDUKU! Lakini wengi wao hawafahamu asili na chimbuko la kiduku hapa Tanzania!
    Kwa kifupi ni kwamba ASILI YA KIDUKU NI NIGERIA! kiduku ni aina fulani ya ngoma inayochezwa nchini Nigeria, hivyo kiduku kimefika Tanzania kupitia filamu za kinigeria!
    Filamu ya 'Ola' ilyotoka mwaka 2006 ndo kichochezi halisi cha style ya kiduku nchini kwani baada ya filamu ya Ola kusambaa nchini Tanzania ndipo kiduku kilipoibuka na kuenea nchini Tanzania!
     
Loading...