Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ijue Familia ya Kabila Katika Picha!

Discussion in 'Jamii Photos' started by KIM KARDASH, Mar 26, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    <dl class="spip_document_3158 spip_documents spip_documents_left" style="float: left;"><dt>[FONT=Verdana, Helvetica, Geneva, Arial][​IMG] [/FONT]</dt></dl>













    <dl class="spip_document_3158 spip_documents spip_documents_left" style="float: left;"><dt>[FONT=Verdana, Helvetica, Geneva, Arial] [/FONT]
    </dt></dl>




    Mzee Laurent Desire Kabila na mkewe Sifa Mahanya enzi zao

    [​IMG]


    Hapa ni Joseph na pacha wake Janet kabila na wadogo zao

    [​IMG]
    [​IMG] Hapa Joseph na MZEE



    [​IMG]

    Rais kabila(kulia kabisa waliosimama)katika picha ya familia wakiwa na mama sifa mahanya(mama yao)


    [​IMG]
    Hapa Joseph na Mama yake mzazi Mjane wa mzee Laurent Desire Kabila,mama Sifa Mahanya.

    [​IMG]

    Rais Joseph Kabila mama yake Sifa Mahanya na member wengine wa familia nyumbani kwa mama!


    [​IMG]



    [​IMG]
    Rais Kabila na mkewe siku ya harusi yao



    [​IMG]
    [​IMG]
    Rais Kabila akiingia mama yake siku ya harusi yake



     
Loading...