Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ijue Biblia- Radio Maria Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Remote, Jul 22, 2011.

  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Wadau nawaombeni wale ambao mpo kwenye mikoa radio hii inasikika pia inasikika mtandaoni,muwe mnasikiliza kipindi cha Ijue biblia kila siku 2:30 ucku na jumamosi saa 9:00 alasiri, kipindi kinafundsha mambo mengi juu ya maswali mbalimbali ya kibiblia na imani kwa ujumla.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Asante mpendwa wetu, japo huo muda tunakuwa kwenye foleni, lakini tuombee ili MUNGU atutengenezee ratiba nzuri nasi tule vya rohoni.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Sure,...kipindi kizuri sana mkuu
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    oooh pole sana watu wa dar, tumuombe mungu, serikali ifankshe ule mradi wa mabasi yaendayo kasi.
     
  5. X

    Xavery Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa. Mungu akubariki.
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    amen, nawe cklza kpindi utabarikiwa sana
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Amen and be blessed in Jesus Name
     
Loading...