Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iitwe CHADEMA Education Television

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amanikwenu, Jan 25, 2011.

  1. A

    Amanikwenu Senior Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inatia moyo sana kuona kuwa CHADEMA wamelipokea rasmi wazo la kuwa na redio na televisheni yao. Iwapo vyombo hivi vya habari vitaanzishwa, binafsi napendekeza viitwe CHADEMA Education Television/Radio. Wengi wetu tutakuwa tayari kuzichangia pamoja na kununua Hisa zake. Tunawatakia CHADEMA mafanikio makubwa katika mpango huu.
     
  2. Taluma

    Taluma Senior Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ....shoudl have a name with such words as '''PEOPLES POWER'' or something like that!
     
  3. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I agree with u
     
  4. A

    Amanikwenu Senior Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ----chadema peoples power radio na chadema peoples power television----
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,546
    Likes Received: 2,542
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli ni good news, ila source yako ni ipi kuna thread Slaa alisema atawasilisha wazo kwenye vikao rasmi tayari vimefanyika na kulipitisha?
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hivi ile CD ya Arusha iko wapi?, sidhani kama na hiyo inasubiri mpaka TV ianzishwe....
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Good idea!!!
     
  8. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,687
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    the radio/television name should not directly consist of the name of the party.....this will avoid the party to be inclined with the vision of the media institution of the party...as its objective will be for profit and awareness programs for all tanzanians irrespective of the party

    i think peoples power radio or radio PP are quite clear and will convey the party ideology worldwide
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,546
    Likes Received: 2,542
    Trophy Points: 280
    Toka uanze kuitaja CD ya Arusha nafikiri hii ni mara yako ya 42 counting.....pole sana.
     
  10. A

    Amanikwenu Senior Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu usiwe na wasiwasi.
     
  11. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kama tunisia wakuu, sauti ya umma kwa radio.
     
  12. A

    Amanikwenu Senior Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe=====PEOPLES POWER TELEVISION/RADIO
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    No actually its about 100 times...., kama cd tu haiwezi kupatikana..., je kupata kibali na kuanzisha tv......? Bro we need to learn to walk before we can run.....
     
  14. A

    Amanikwenu Senior Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    TCRA hawana huo ubavu wa kutotoa kibali cha kuanzisha TV na Redio kwa CHADEMA.
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ije faster itasaidia sana na ikiwezekana ianze kabla ya uchaguzi wa 2015
     
  16. A

    Amanikwenu Senior Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Binafsi naamini itaanza kabla ya mwisho wa mwaka 2013.
     
  17. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Peoples' Power Radio
    Peoples' Power TV

    Mkurugenzi TIDO MHANDO?
     
  18. H

    Hosida Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iitwe Nguvu ya Umma TV/Radio
     
  19. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haitakiwa kabisa kuwa na jina la chama, huoni gazeti la tanzania daima ingawaje linahisiwa kuwa na mahusiano na chadema au baadhi ya viongozi wa chadema lakini wengine hawatambui hilo vingenevyo baadhi ya watu wasingelisoma, si unaona gazeti na redio uhuru nani anasoma/anasikiliza zaidi ya ofisi za umma ambazo zimelazimishwa kununua kopi kila siku.
    Hivyo kuita redio/tv kwa jina la chadema kuna athari nyingi sana mojawapo ni kupoteza baadhi ya watazamaji/wasikilizaji hivyo kutoweza kufikia lengo halisi la kuufikia umma kwa wingi.
    Sababu nyingine ni kwamba maadui wa chadema wanaweza wakatumia hiyo kama hoja ama propaganda potofu ya kuupotosha umma.

    Pendekezo langu: Iitwe Power Radio/Power TV
     
  20. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    People's TV
     
Loading...